hình ảnh anh em nghệ an gặp mặt lần 2......!!

Ngọa Bì

Thành viên
trong 2 ngày 18 - 19 / 08 / 2012 , anh em thành viên diễn đàn ccvn.com tại nghệ an tổ chức gặp mặt lần 2 tại nhà bác " dinhtai ". địa chỉ : xã thanh văn, huyện thanh chương , nghệ an .
với niềm đam mê nghệ thuật cây cảnh ( bonsai ) tinh thần giao lưu học hỏi , anh em tỉnh nhà được vinh hạnh đón tiếp các thành viên câu lạc bộ bonsai Thanh hóa , gồm 12 thành viên .....bác " lão thịnh " hội trưởng khu vực bắc miền trung , đặc biệt " hoangArt " đã không quản ngại đường xá xa xôi về tham gia cùng anh em .!

thay mặt anh em nghệ an chân thành gửi lời cảm ơn tới toàn thể anh chị em đã nhiệt tình tham gia gặp mặt lần 2 .!
==================================
công tác chuẩn bị đón khách ngày 18 / 08 / 2012 ....tại nhà bác " dinhtai ".! :x

Ngọa Bì

Thành viên
vị khách đầu tiên đến từ đâu đây ?....:-bd

rất cảm kích trước sự nhiệt tình và thân thiện của anh " HoangArt " đến từ Hà nội :x .!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Hôm nay, anh em Thanh Hóa rất vui đã được đến thăm, giao lưu cùng anh em Nghệ An cùng anh laothinh và hoang_art. Anh em Nghệ an tiếp đón chu đáo, tận tình. Buổi gặp mặt thật ấm cúng và vui vẻ. Thay mặt anh em Thanh Hóa, chân thành cảm ơn anh em Nghệ An vì tất cả! Chúc các anh cùng gia đình mạnh khỏe! Chúc hội Nghệ An ngày càng lớn mạnh!

Ngọa Bì

Thành viên
rất cảm ơn tấm chân tình chia sẻ kinh nghiệm của anh em câu lạc bộ Thanh hóa ! :x
các bác về bình an là anh em trong này an tâm rồi !

,,,,,,,,,,...........
thời lượng ảnh rất nhiều ....nhưng máy úp chậm quá ~X(

khat_lp

Thành viên tích cực
Cảm ơn Lão Thịnh, anh em Thanh hóa và anh Hoàng art đã nhiệt tình tới tham dự cùng anh em Nghệ An. Kinh chúc các bác sức khỏe, hạnh phúc và có thêm nhiều tác phẩm đẹp trong thời gian sắp tới!

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
rất cảm ơn tấm chân tình chia sẻ kinh nghiệm của anh em câu lạc bộ Thanh hóa ! :x
các bác về bình an là anh em trong này an tâm rồi !

thời lượng ảnh rất nhiều ....nhưng máy úp chậm quá ~X(
Anh em Thanh Hóa cùng hoang_art còn về Tp TH off chai ở đó. Không biết có tên nào lạc lối về không nữa??? :))
Giảm dung lượng ảnh xuống dưới 100 KB up sẽ nhanh hơn.

dinhhmcc

Thành viên
Cảm ơn các vị khách không quản đường xá xa xôi đến với anh em Nghệ An chúng tôi, chúc mọi người luôn mạnh khỏe, nhiều đam mê và có những tác phẩm để đời trong tương lai gần. Hẹn gặp lại.

dinhtai

Thành viên
Đợt off lần thứ hai đã thành công tốt đẹp. Dinhtai xin cảm ơn anh em thành viên hội nghệ an đã nhiệt tình tham gia. cảm ơn tới hội trưởng hội Bắc Miền Trung, anh em hội Thanh hóa, câu lạc bộ Hoàng long , Hoang ART . Các bác chơi cây trong tỉnh đã tham gia và có những đóng gióp chân thành. Hy vọng đợt off tới sẽ có nhiều thành viên tham gia hơn. Địa điểm off sẽ hoành tráng hơn chất lượng hơn.

hung78

Quản lý
Anh em Thanh Hóa cùng hoang_art còn về Tp TH off chai ở đó. Không biết có tên nào lạc lối về không nữa??? :))
Giảm dung lượng ảnh xuống dưới 100 KB up sẽ nhanh hơn.
lạc hết a ơi nhưng vẩn đi đúng đường về>:)11h mới tan tầm ~X(
CÁM ƠN AE NGHỆ AN .HẸN GẶP LẠI:x