Hà Nội Niềm Tin Và Hi Vọng

haibien

Quản Lý Viên
"Mặt hồ gươm vẫn lung linh mây trời,
Càng toả ngát hương thơm hoa Thủ đô.
Đường lộng gió thênh thang năm cửa ô.
Nghe tiếng cười không quên niềm thương đau.
Hà Nội đó, niềm tin yêu hy vọng
Của núi sông hôm nay và mai sau.
Chân ta bước lòng ung dung tự hào,
+ YouTube Video

Tối Hà Nội

Quán bia hơi ,1 nét đặc trưng của phố phường Hà Nội.Nhưng cây bàng đã đến mùa đỏ lá

Và bia hơi HN,cái thứ bia mà bọn Tây nó sang nó uống nó đều kêu sướng

Hà Nội hôm nay lại có khách phương xa
Có phải đôi này ko nhỉ

Ôi,ko phải rồi

Đây mới là người cần tìm.Anh Xuyên ,nick diễn đàn Luutan trong Cà Mau ra.
Nhìn anh rất giống anh trai là anh Trường,nick nghinghi (nghi cái gì nhỉ :-? )

Cũng đơn sơ giản dị thôi

Tôm Hồ Tây nướng xả

haibien

Quản Lý Viên

Từ trái qua phải : Tr Hùng ,Luutan , Duy Quảng Ngãi ,NDCan ,Ngọc Quỳnh, Huơng84 ,Thư Thu,chuyengiadimuon,Hoàng ART

ít Phút sau hoanglong237 suất hiện

haibien

Quản Lý Viên
Anh Xuyên với giọng hát truyền cảm thể hiện bài Hà Nội niềm tin và hy vọng rất thành công

Tăng 3

Hà Nội là thế,linh thiêng và hào hoa.
Chỉ tiếc thay giờ vắng bóng 1 người :(

luutan

Thành viên Mua Bán
Cám ơn tất cả các em, một chuyến đi rất vội nhưng mang lại ấn tượng rất sâu, rất vui, xin cám ơn sự đón tiếp rất nhiệt tình không thể hơn đươc nửa của Cần, Biên, Quỳnh, Hoàng, Trang, Hương, Thu, Hùng, Duy, Sơn...
Cũng gởi đến các em Quảng Ninh sói hoang, bantaymathuat, bonsai.....đã đưa anh đi dạo Quảng Ninh.

haibien

Quản Lý Viên
Cám ơn tất cả các em, một chuyến đi rất vội nhưng mang lại ấn tượng rất sâu, rất vui, xin cám ơn sự đón tiếp rất nhiệt tình không thể hơn đươc nửa của Cần, Biên, Quỳnh, Hoàng, Trang, Hương, Thu, Hùng, Duy, Sơn...
Cũng gởi đến các em Quảng Ninh sói hoang, bantaymathuat, bonsai.....đã đưa anh đi dạo Quảng Ninh.
Rât vui vì anh đã vui với Hà Nội :-bd

Hoang art

Thành viên
Có phải đôi này ko nhỉ

ặc ặc bác hb ^:)^ sao hình người yêu em mờ thế

==================================
Anh Xuyên với giọng hát truyền cảm thể hiện bài Hà Nội niềm tin và hy vọng rất thành công

http://s1095.beta.photobucket.com/user/h0ang09/media/IMG_0844copy_zps16b2621b.jpg.html

hihi a xuyên hát về hn hay ghê , tks a xuyên nhiều , chúc a và gđ luôn mạnh khỏe ...:x

saoviet88

Thành viên tích cực
mới cafe với anh mà chưa có dịp nhậu , hi vọng lần sau anh ra ngoài này ae mình làm 1 trận sương sương

3dy

Thành viên tích cực
hà nội trong tôi chỉ là dĩ vãng buồn và là nỗi đau cắt lòng khi nghe hai tiếng hà nội......

honglong237

Thành viên tích cực
Có phải đôi này ko nhỉ

ặc ặc bác hb ^:)^ sao hình người yêu em mờ thế

==================================
nhìn cái ảnh người yêu anh Hoàng mà cứ ngứa ngứa thía nào ý :D :D