Giun quế và phụ phẩm tại thanh xuân- hà nội

dongnp2013

Thành viên
Hiên em có nguồn cung giun quế và chế phẩm từ giun quế cung cấp cho anh em chơi cá , chim , phân giun dùng bón hoa, cây cảnh, cây bonsai, chơi thủy sinh với số lượng lớn , giá tốt. Có ba loại sản phẩm chính là:
Giun tươi : làm mồi câu, thức ăn cho cá cảnh , chim cảnh.....
Phân giun tươi: dùng bón rau sạch cây ăn quả trồng tại nhà, bón hoa và cây cảnh, chộn giá thể bón lót cho cây bonsai ......
Phân giun ép hạt sấy khô: dùng bón cho bonsai, phong lan, rải bể thủy sinh......
Có nhận chuyển phát đi các tỉnh. Giá cả và hình ảnh sản phẩm em xẽ úp lên sau ạ . Cám ơn các bác đã xem tin...

Khanglinh

Thành viên
Bạn nên cho biết thôn tin thêm về từnp loại ,Đặc biệt là hình ảnh , ja tiền cho mỗi loại/1 kí ....V.v..

dongnp2013

Thành viên
https://www.facebook.com/groups/235171560179500/permalink/312854075744581/
Phân giun tươi đóng gói 2kg giá 30k một gói (loại này dùng cho rau sạch tại nhà cực tốt, bón lót cho hoa cây ăn quả và bonsai giúp đất thông thoáng...)
Phân giun ép viên sấy khô giá 60k một cân ( loại này nhẹ dễ bảo quản và vận chuyển, 4kg tươi mới ép được một kg khô đấy ạ. Dùng như phân tan chậm cho lan và cây bon sai. Rất tốt cho bonsai hoa ...

dongnp2013

Thành viên

Hình ảnh hàng ép hạt sấy khô đây ạ, hàng mới về đóng gói lẻ 1kg giá 60k các bác nhé. Lấy từ 10kg chở lên có giá tốt nữa ạ

dongnp2013

Thành viên
Hình ảnh hàng ép hạt sấy khô đây ạ, hàng mới về đóng gói lẻ 1kg giá 60k các bác nhé. Lấy từ 10kg chở lên có giá tốt nữa ạ