Giao Lưu..Bình họa sỹ và anh em Hà Nội

binhhoasi

Thành viên
Bình họa sỹ và anh em Hà nội
Như một duyên tiền định..anh em từ ảo ra đời thường luôn thắm thiết và thân mật.cái mà bao các ngành khác chưa làm dc.duy chỉ cây cảnh là như thế,,ko cân đong đo đếm và chẳng tính hơn thua.
Thế là cuộc gặp Bình Họa Sỹ,,,Hùng Còi,,,Trần Hùng,,Đình Cần,,,Hoàng art,,và thêm Hà 78 từ Bắc Ninh, gặp nhau với bao khát vọng hoài bão..Từ chuyến hội thảo cho cây cảnh xuất khẩu..Tôi cũng mang bao liềm khát vọng cho nghề cây cảnh và cá nhân nói riêng,từ bao trăn trở và khát vọng cho cây cảnh nước nhà vươn ra quốc tế..Mà đến Vườn Hùng còi thấy yên tâm về nghệ thuật.Cứ như những anh em làm và yêu cây như thế thì cây cảnh nước nhà chắc chắn sẽ cho QT phải nể phục con người VN cần cù, cần mẫn, sáng tạo,như thế nào.

Những phát bắn liên thanh tại vườn Hùng Còi..Mai lĩnh

Và đến đoạn Bình họa sỹ ngứa nghề,,lên cho tay hoặt động chút

==================================
anh em đơi chờ xem trò hay phía sau nha,,,ehehehe

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
To be continue... ^^
Trước giờ tưởng anh Hùng làm sanh theo dáng cây tùng, giờ mới vỡ ra là theo dáng cây cột đèn ^^

phovanghoe

Thành viên tích cực
ôi sao vườn rộng mà đẹp mà lắm cây thế a ơi.
thanks a, chúc khởi đầu nan bền lâu thắm tình

binhhoasi

Thành viên
ôi sao vườn rộng mà đẹp mà lắm cây thế a ơi.
thanks a, chúc khởi đầu nan bền lâu thắm tình
Vườn Hùng Còi khá rộng ở HN.
Và làm cây,ngắm cây,coi cây,xem cây...hehehe...xong cũng phải nhậu đã..
Đình Cần chơi hẳn con Lợn mọi về mổ phéng ra đãi khách..tự trổ tài đao phủ một cách chuyên nghiệp.công thêm sự hỗ trợ ban dao thớt..và kết quả là đây

Sau đó là các loại rượu đã dc ra mắt..Nhưng khoái nhất là Táo Mèo,có lẽ hợp nhất,và tốn nhất

haohuynhde

Thành viên tích cực
Không thấy ông nào gọi mình nhỉ :-@...đang thèm nhậu đây hehe. Cuối tuần này chắc phải xuống thôi.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực

lần sau chộp nhớ cười lên các ...cụ nhé!/

thích nhất cảnh này ?hợp với em quá?

nguyencuong_bs

Thành viên
Vườn Hùng Còi khá rộng ở HN.
Và làm cây,ngắm cây,coi cây,xem cây...hehehe...xong cũng phải nhậu đã..
Đình Cần chơi hẳn con Lợn mọi về mổ phéng ra đãi khách..tự trổ tài đao phủ một cách chuyên nghiệp.công thêm sự hỗ trợ ban dao thớt..và kết quả là đây

Sau đó là các loại rượu đã dc ra mắt..Nhưng khoái nhất là Táo Mèo,có lẽ hợp nhất,và tốn nhất
mấy đại ca nhìn ....../:)

tại Nhà Đình cần nha
anh hoàng đúng là yêu bonsai thứ thiệt

Kim Khi Tai

Moderator
Các Anh giao lưu vui quá,
Chúc đoàn kết và phát triển

Như thế này mới gọi là đam mê cây Bónai cây cảnh chứ sâm cây tại tim cơ mà.