gổ hóa thạch

hoangdung

Thành viên tích cực
trong khi chờ đợi các cao thủ đưa cây lên dđ để giao lưu anh em xem đở cục đá này nhe.thanks đả xem

ducdung

Thành viên
tác phẩm số 2 đẹp đó bác ,cho em xin giá vào hộp thư nha ,sory nếu có giao lưu

CrackBerry

Thành viên tích cực
Gỗ hóa thạch nhìn như 5 hòn núi nhỉ, Còn tác phẩm số 2 là đá gì vậy anh ơi? đẹp quá, gân đá nhìn có 3D luôn.

hida

Thành viên mới
Anh Dũng cho giá tác phẩm số 1 nhé. Anh có số điện thoại cho mình xin để liên lạc. Cám ơn.

HUNG USD

Thành viên tích cực
Gỗ đó là gỗ gì vậy anh? Hôm trước có thằng bạn ở Đà Nẳng hỏi có ai chơi gỗ thủy tùng chế tác thành tượng ... không? Ko biết loại gỗ thủy tùng có ai chơi ko anh?

hoangdung

Thành viên tích cực
Gỗ đó là gỗ gì vậy anh? Hôm trước có thằng bạn ở Đà Nẳng hỏi có ai chơi gỗ thủy tùng chế tác thành tượng ... không? Ko biết loại gỗ thủy tùng có ai chơi ko anh?
anh củng chẳng biết loại gổ hóa thạch này là loại gì nửa ,thủy tùng hàng hiếm sợ không có để chơi thôi

xuantunguyen

Thành viên tích cực
cục nào cũng đẹp . Bộ sưu tập của anh Dũng đem triển lãm được rồi đấy :) . Có anh nguyendangduoc ngày mai vào Đà Nẵng, đã nhắn tin cho em, có gì mai em dẫn đến nhà anh để xem - giao lưu cây hỉ, chứ về nhà em thì chỉ có bia, cây thì ko có.

hoangdung

Thành viên tích cực
cục nào cũng đẹp . Bộ sưu tập của anh Dũng đem triển lãm được rồi đấy :) . Có anh nguyendangduoc ngày mai vào Đà Nẵng, đã nhắn tin cho em, có gì mai em dẫn đến nhà anh để xem - giao lưu cây hỉ, chứ về nhà em thì chỉ có bia, cây thì ko có.
ok em ngày mai ,chứ chủ nhật nay có chương trình rồi nhe em ,nhớ đúng giờ nhe sáng CN

tran mau vinh

Thành viên
Đá của mấy bác đẹp quá, mình cung muốn tìm vài hòn để trưng bày trên kệ gỗ trong nhà nhưng lại chưa hiểu gì về đá hết

CrackBerry

Thành viên tích cực
Wow, cục thạch anh rêu nhìn màu xanh hay quá, Hàng đẹp quá trời.
Chúc mừng anh sưu tầm được hàng đẹp.