gặp nhau cuối năm

cái này chủ yếu là để giải trí sau đó là bêu rếu anh em hehe đầu tiên là ông bang chủ: ông này mang danh bang chủ mà chẳng thấy up cây bonsai nào lên hết. nghe đâu toàn chơi cây công trình, mà công trình thì cũng phải có cái hình chứ. ( không biết là keo hay giấu kỹ nữa)
thứ 2 là ông thanhvan62 vì sự cố gây chấn động bang hội gần đây. tết nhất không lo chăm cây đón tết mà bỏ nhà đi bụi. hiện nay vẫn chưa thấy về nhà. anh em bà con gần xa ai thấy ở đâu xin vui lòng cho tiền taxi về giùm vì khi đi nghe đâu hành trang chỉ có 1 bình rượu hồ lô à:D
thứ 3 là 3 cao thủ culanluasg,dovanlo,quitai. nếu cần tưvấn về lan ( từ giống ,cách trồng....) thì nhớ ngay đến anh culanluasg nhá các bác. còn mai thì hỏi 2 khứa còn lại. ngoài ra đừng hỏi cây gì khác nhá nếu không muốn gặp tai nạn nghề nghiệp héhé
thứ 4 là ông 3B. là khứa có công suất hoạt động tương đương máy bay B52 ( tầm phá huỷ cũng cỡ đó:D). minh chứng à ? kiểm tra nick thành viên là biết ngay thôi

thứ 5 là invinh. quá nổi tiếng :D. các bác biết tật xấu của anh này là gì không ? xin thưa rất ghét cây mai . đến vườn khứa đi rồi biết kiếm mỏi mắt nhá:D

thứ 6 là 1 số thành phần luôn núp trong bóng tối. cái này thì xin các bác bổ sung vì những khứa này rất ít online và cũng rất hiếm khi comment chứ đừng nói gửi bài. ai thấy ở đâu thì cũng xin triệu hồi về đây gấp ạ. danh sách như sau - dungbt - hungcuong79 - xuanalap - tribonsai - dungks - thoivt ......

sau đây xin gửi các bác mẩu chiện zui có thật 100%
12h đêm điện thoại reo rùm beng. ông sáu lật đật bật dậy alô. ở đầu dây bên kia 1 giọng oanh vàng cất lên
- hôm nay đi thăm e Nguyệt rồi chết bên đó luôn làm tui với em Mai đợi ông dài cổ vậy cha nội. nghe nói ông tính tậu nhà mới cho ẻm hả.
- ừ. tao cũng tính vậy đó. ở nhà này chật chội khó mần ăn quá.
- vậy chúc mừng ông nha.
kết quả sau cú nói chiện đó là ông sáu ĐƯỢC sang phòng khách ngủ. mời các bác chém đi ạ

sao ko ai bổ sung gì hết nhỉ. e thấy vẫn còn thiếu thiếu gì đó. đặc biệt nhà những nhân vật chính vẫn chưa thấy hồi âm gì nhỉ

bigbabol

Moderator
bây giờ B52 đã lỗi thời rồi bạn ơi, người ta bây giờ toàn chơi máy bay tàn hình, không người lái , còn bom thì không cần nổ mà số lượng thương vong gấp ngàn lần:D

gato68

Thành viên tích cực
thứ 4 là ông 3B. là khứa có công suất hoạt động tương đương máy bay B52 ( tầm phá huỷ cũng cỡ đó). minh chứng à ? kiểm tra nick thành viên là biết ngay thôi.
Đề nghị Táo quân Thay ngay vũ khí cho 3b. Ông này phải là tên lửa hạt nhân do Triều Tiên sản xuất thử nghiệm lần đầu tiên tại Việt Nam, tầm phá huỷ trên toàn diễn đàn cây cảnh Việt nam :D :D

hungcuong1979

Thành viên
thứ 6 là 1 số thành phần luôn núp trong bóng tối. cái này thì xin các bác bổ sung vì những khứa này rất ít online và cũng rất hiếm khi comment chứ đừng nói gửi bài. ai thấy ở đâu thì cũng xin triệu hồi về đây gấp ạ. danh sách như sau - dungbt - hungcuong79 - xuanalap - tribonsai - dungks - thoivt ..... mời các bác chém đi ạ
này này nói xấu sau lưng hả:D ai bảo là hungcuong1979 ít online chẳng qua sợ bị ném đá vỡ đầu nên thỉnh thoảng mới ra mắt vài cây thôi:D:D

thứ 4 là ông 3B. là khứa có công suất hoạt động tương đương máy bay B52 ( tầm phá huỷ cũng cỡ đó). minh chứng à ? kiểm tra nick thành viên là biết ngay thôi.
Đề nghị Táo quân Thay ngay vũ khí cho 3b. Ông này phải là tên lửa hạt nhân do Triều Tiên sản xuất thử nghiệm lần đầu tiên tại Việt Nam, tầm phá huỷ trên toàn diễn đàn cây cảnh Việt nam :D :D
nghe đâu 3B sử dụng công nghệ mới tầm ảnh hưởng còn hơn cả tên lửa hạt nhân do Triều Tiên sản xuất :D. xin bác 3B vui lòng cho biết tên vũ khí đang xài để e bổ sung vào sớ ạ

còn các bác núp trong bóng tối vui lòng về đây cho e điểm quân số. nghe đâu là có chủ trương mới sẽ khai tử các tài khoản này đấy. em nghe đồn vậy thôi nhé:D

dovanlo

Thành viên Danh Dự
thứ 3 là 3 cao thủ culanluasg,dovanlo,quitai. nếu cần tưvấn về lan ( từ giống ,cách trồng....) thì nhớ ngay đến anh culanluasg nhá các bác. còn mai thì hỏi 2 khứa còn lại. ngoài ra đừng hỏi cây gì khác nhá nếu không muốn gặp tai nạn nghề nghiệp héhé

thứ 5 là invinh. quá nổi tiếng :D. các bác biết tật xấu của anh này là gì không ? xin thưa rất ghét cây mai . đến vườn khứa đi rồi biết kiếm mỏi mắt nhá:D
khakha nhờ T mà anh biết ln vinh không ưa gì anh