Gặp mặt TVcoire.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
TVcoire là một trong những thành viên của Hội Sinh vật cảnh Phan Thiết có chuyến công tác vào Sài gòn và có cuộc gặp mặt thân mật với vài thành viên cũ và một thành viên mới ... :D

TVcoire chụp chung với "nghệ nhân" Lydainghia ...

... Chụp chung với TUANKHANH ...

... Gặp gỡ giao lưu ...

Tuy thời gian không nhiều, nhưng buổi gặp mặt thân mật này giúp cho mối quan hệ giữa các thành viên của các miền ngày càng bền chặt.

Chúc TVcoire nhiều sức khỏe, gia đình hạnh phúc. Chúc chuyến công tác thật vui vẻ và thành công.

soncm

Thành viên tích cực
Nhờ cái DD mà anh em các miền ngày một gắn kết.
Cảm ơn HoangLong đã chia sẻ.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hôm qua, ai cũng than mệt, nên mọi người đều thống nhất là uống trà đá, mượn tạm mấy lon và chai beer bàn bên qua chụp đó em. :D

soncm

Thành viên tích cực
Hôm qua, ai cũng than mệt, nên mọi người đều thống nhất là uống trà đá, mượn tạm mấy lon và chai beer bàn bên qua chụp đó em. :D
HoangLong cập nhật tên từng AE để sau này có dịp gặp mặt mọi người và mình dễ nhận nhen. thanks

Nhancuibap

Thành viên tích cực
TVcoire là một trong những thành viên của Hội Sinh vật cảnh Phan Thiết có chuyến công tác vào Sài gòn và có cuộc gặp mặt thân mật với vài thành viên cũ và một thành viên mới ... :D

TVcoire chụp chung với "nghệ nhân" Lydainghia ...

... Gặp gỡ giao lưu ...

Tuy thời gian không nhiều, nhưng buổi gặp mặt thân mật này giúp cho mối quan hệ giữa các thành viên của các miền ngày càng bền chặt.

Chúc TVcoire nhiều sức khỏe, gia đình hạnh phúc. Chúc chuyến công tác thật vui vẻ và thành công.
Sao em thấy hình nghệ nhân LDN ghê ghê sao đó anh Hưng ơi:D

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Dạ!

Hoanglong70 xin được cập nhật: Từ trái qua phải: Hoanglong70, thành viên mới quá nên quên nick rồi, TUANKHANH, TVcoire, Lydainghia.

==================================
Sao em thấy hình nghệ nhân LDN ghê ghê sao đó anh Hưng ơi:D
Mấy tấm Anh chụp thì bình thường, nhưng khi nhờ mấy cô phục vụ bấm là mặt "nghệ nhân" bắt đầu "ghê ghê" liền hà ... =))

ngoc_dung

Moderator
Anh,em tụ họp vui quá,cảm ơn anh Hoanglong70 đã cho xem.
À nhìn bác bốn mấy mà còn rất phong độ,thế này thì món nào cũng chơi tốt,thật nể quá.:D =))
==================================
kkk lý đại k nhìn mặt júng đại k thiệt :))
Ha...ha...Trông cụ Lý trí thức vậy thôi,nhưng là đại k kiêm võ sư thứ thiệt đấy Thức à.:D

TVcoire

Thành viên tích cực
Không biết nói gì hơn, TV chân thành cảm ơn các Anh Em trong TP tiếp đón tình cảm nhiệt tình và chu đáo.
PS : Có hẹn ghé thăm vài Anh:D~O)nhưng vì công việc và thời gian hạn hẹp,chiều vô, sáng về sớm.Nên chưa thực hiện được.TV mượn Topic này xin các Anh thông cảm bỏ qua cho.:D

Chúc các Anh các bạn sức khỏe và thành đạt.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Đúng rồi, ủng hộ phạt A chàng này nha .......:D
Thứ Bảy này off ở nhà Chị Dao, đừng bỏ lỡ nữa nha Em! Kỳ này chắc là vui lắm. Chúc Em có buổi off vui vẻ cùng Anh/Em.

Anh,em tụ họp vui quá,cảm ơn anh Hoanglong70 đã cho xem.
À nhìn bác bốn mấy mà còn rất phong độ,thế này thì món nào cũng chơi tốt,thật nể quá.:D =))
Cám ơn Bác Dũng, cũng nhờ mấy Anh/Em thương tình và chiếu cố cho chứ không là te tua rồi Bác àh ... Rất mong có buổi hội ngộ tại Sài gòn hoặc Hà nội, Bác nhỉ! Chắc là vui lắm!

Không biết nói gì hơn, TV chân thành cảm ơn các Anh Em trong TP tiếp đón tình cảm nhiệt tình và chu đáo.
PS : Có hẹn ghé thăm vài Anh:D~O)nhưng vì công việc và thời gian hạn hẹp,chiều vô, sáng về sớm.Nên chưa thực hiện được.TV mượn Topic này xin các Anh thông cảm bỏ qua cho.:D

Chúc các Anh các bạn sức khỏe và thành đạt.
Lại khách sáo! [-X Không gặp được bữa nay thì gặp bữa khác thôi. Khi nào vào Sài Gòn cứ ới cho Anh/Em nha. :-*

===================================

Lên đường đi Nha Trang thôi!

CHÚC MỌI NGƯỜI VUI VẺ NHA. :-h

ledinh1081

Thành viên tích cực
Chà giờ mới biết mặt anh ti vi coi rờ, nhìn bác phong độ quá, chúc các huynh sk vs nhậu zui, không say không về nhé!