Dọn rác thật sự mệt các tiên sinh ạ...

centimet

Quản lý mới
trời ơi....mồ hôi cứ nhể nhải ...rác nhiều quá...các tiên sinh có ai rãnh giúp em dọn dẹp nha.

kéo xuống tý nữa..

...

tới rồi
>:)>:)>:)

tèng téng teng...~X(~X(~X(

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
dạo này dọc đường nhà em cũng toàn loại rác này, ko biết ai mà vô ý thức ném ca bao, cả bao đầy đường X_XX_XX_X

Blackrose86

Thành viên tích cực
dạo này dọc đường nhà em cũng toàn loại rác này, ko biết ai mà vô ý thức ném ca bao, cả bao đầy đường X_XX_XX_X
Đừòng nhà em ngày nào chả có loại rác này :))
Chỉ tội mod lo đi dọn rác mấy ae chém gió :))

centimet

Quản lý mới
Loại này rất tốt cho cây.em toàn đôn xuống vườn thôi,mỗi gốc vài bao
ấy..thế thì phẻ roài...em toàn phải đốt để lấy tro bón cho cây thôi....thật là mệt nhọc tiên sinh nhỉ

==================================
nói thật lòng em ko thích cái kiểu khoe khoang này.
...tý nữa phải rinh bấy bao vàng ra đổ cho mấy cái ổ gà bơt gập ghềnh còn mệt hơn nữa...tiên sinh rãnh thì ghé qua ghét thêm tý nữa hen...>:)>:)>:)

phuocbonsai

Thành viên
ấy..thế thì phẻ roài...em toàn phải đốt để lấy tro bón cho cây thôi....thật là mệt nhọc tiên sinh nhỉ

...tý nữa phải rinh bấy bao vàng ra đổ cho mấy cái ổ gà bơt gập ghềnh còn mệt hơn nữa...tiên sinh rãnh thì ghé qua ghét thêm tý nữa hen...>:)>:)>:)
hic! Bấy giờ mới biết Cent tiên sinh ở gần kho đạn>:)>:)

centimet

Quản lý mới
hic! Bấy giờ mới biết Cent tiên sinh ở gần kho đạn>:)>:)
tiên sinh hỉu Cent ghê...:x:x:x

Hôm nào gởi tiên sinh 1 tấn củ mì , Cent mới nhổ hồi sáng...cái rể hơi dài , hì hục một hồi cũng kéo lên được ....kết quả xập cái nhà láng giềng....họ bực quá xả rác đầy nhà Cent bù lại nè.

hai dà...~X(~X(~X(

HUUDUC

Quản lý
nói thật lòng em ko thích cái kiểu khoe khoang này.
Thật sự mình cũng không hài lòng cái kiểu giỡn chơi như thế này ! Hãy nghĩ đến những người nghèo khó tí xíu nhe Phước . Một lần nữa Anh thành thật xin lỗi Phước nhưng không nên tí nào em ạ !

centimet

Quản lý mới
hic ..vui thôi chứ có ai khoe khang đâu bạn .. máy anh vui đấy
ôh..tiên sinh cũng hỉu Cent ghê....Số là hôm qua đi nhậu ăn toàn đậu phộng luộc , dính kẻ răng một miếng...về nhột nhột trong miệng phun ra giửa sân.....ngủ một đêm...mở mắt thấy đậu mọc thành một rừng ...thu hoặch được hơn 10 tấn...nếu tiên sinh không chê Cent chuyển máy bay ra cho tiên sinh một ít nuôi gia súc

cung kính
Centimet
Thật sự mình cũng không hài lòng cái kiểu giỡn chơi như thế này ! Hãy nghĩ đến những người nghèo khó tí xíu nhe Phước . Một lần nữa Anh thành thật xin lỗi Phước nhưng không nên tí nào em ạ !
hihi..gì đâu anh ...ảnh đầy trên mạng lấy về mua vui cả nhà thôi ạ...đôi khi cũng phải thư giản mà..

Cent em coi vậy chứ làm dụ này không hà...:">
hihi,..thôi em đi nhậu đây ạ , các tiên sinh lên 4r vui hen...

g9 cả nhà
Centimet

oracle

Thành viên
Nếu là ngoại tệ thì không đến nỗi, chứ VND có hình Bác mà đùa như thế thì ko nên...

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Nếu là ngoại tệ thì không đến nỗi, chứ VND có hình Bác mà đùa như thế thì ko nên...
Tiên sinh nói chí phải...Tiền bạc phải để vô khung hình đàng hoàng chứ để trong túi quần hay trong ví thì "ko nên tí nào" giờ mới biết tại sao mấy Em tiếp viên luôn để tiền trên ngực...:((

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực
Các tiên sinh gom hết dác thành đống to để em bay vào thuê công bê về cho đỡ ô nhiễm nhé