cuốn sách " Cây thế Việt Nam"

nht

Thành viên
Mình đã gửi cho mọi người, mấy bữa nay bạn quá di ctac suốt nên hok gửi được, mọi người thông cảm nha
Hình như là mình chưa nhận được thì phải, bạn gửi cho mình nhé

Cám ơn@};-

batuluong

Thành viên tích cực
Đã gửi rùi đó bạn. bạn kiểm tra lại lần nữa nha. chắc do "kẹt xe" nên mail tới hơi trễ hehehe

batuluong

Thành viên tích cực
Đã gửi lại lần nữa cho mọi người. Check mail mà hok thấy thì báo mình biết ha.

nht

Thành viên
Hình như mình gặp vấn đề nhỏ, file sách sơ khảo và giả sơn về cây cảnh ở Việt Nam đọc ko được?

huynhgia

Thành viên
các bác download về sẽ gặp một truc trặc nhỏ. Do tác giả đã ghi chữ có dấu trog file nên acrobat ko hiểu thôi. Đơn giản rename lại bỏ dấu ví dụ file thứ nhất đổi thành caythevietnam.pdf là ok hết. Chúc mọi người vui vẻ.

starbay

Thành viên mới
các bác download về sẽ gặp một truc trặc nhỏ. Do tác giả đã ghi chữ có dấu trog file nên acrobat ko hiểu thôi. Đơn giản rename lại bỏ dấu ví dụ file thứ nhất đổi thành caythevietnam.pdf là ok hết. Chúc mọi người vui vẻ.
]
Đã OK
Tks bác nhiều

tbmgroup

Thành viên
mình thấy cuốn sách này rất bổ ích cho những người chơi cây thực sự
cảm ơn anh em trong diễn đàn nhiều

caynhoi

Banned
Lâu nay, chỉ biết chơi lan và lũa...nhưng từ ngày xuống HN công tác, vinh dự được nghệ nhân châu thu "gõ google cây đa triều khúc các bạn sẽ biết châu thu là ai" mời đến nhà ngồi chơi, uống nước. Đi thăm vườn cây của nghệ nhân, nhìn cây nào cũng thấy thích, thích đến mức mỏi con mắt bên phải, mỏi con mắt bên trái, cả 2 mắt đều mệt và mỏi. Được nghệ nhân chia sẻ về thú chơi cây của người hà nội, cách làm cây, cách cảm nhận cây...Fê lắm rùi. Bắt đầu thích và cảm nhận từ đâu. Sách lại chẳng biết mua cuốn j. Sách điện tử thì mò mãi chẳng được. Cảm ơn bạn đã chia sẻ ....Mình thích nhất câu nói: Trẻ không chơi, già hối hận..chơi được cái j, hay cái đó "chơi lịch sự thôi nhen"..chỉ sợ không đủ sức và điều kiện để chơi mà thôi.

Kihieulam

Thành viên tích cực
Cảm ơn các anh đã cho em thêm hiểu biết về các thế cây, hy vọng các anh sẽ có thêm nhiều bài viết bổ ích cho các anh em trong Dd!

thanhvien0110

Thành viên mới
hôm nay mới có thời gian rảnh.em sẽ cố gắng trong vài ngày phổ biến đầy ***** nhất về hơn 60 thế cây cổ được các cụ tổng hợp lại mà em đọc được trong sách. và 1 số điều quan trọng,cơ bản khi làm cây em học được ở 1 số sách khác.

================
bạn mua cuốn này ở đâu vậy? tôi đang ở hà nội có thể chỉ chỗ dùm t được không. Cảm ơn