chia sẻ anh em 1 cây sanh lá liểu đang nuôi

MinhThang

Thành viên tích cực
Lá liễu to dài không đẹp, thường những cây này dùng để ghép mới chơi, ai thích lá liễu thì OK.

maritime

Thành viên
Cây có được những cái co nhìn hấp dẫn quá, nhưng theo em nghĩ thì ko nên ghép lá nhỏ vì em nghĩ để nó tự nhiên sẽ hay hơn. Bác cứ nuôi xong tay cốt rồi ép lá là ok mà

LKV_NL

Thành viên
nếu là em thi em để zin. sanh em không rành lắm nhưng đang nuôi cốt mà lá vậy khi thành phẳm ép lá nhỏ lại chắc nhìn cũng rất đẹp. cây già đường thân ấn tượng. chúc mừng anh :)

NLGPT

Thành viên
Bỏ hai cái rễ lưng chừng kia đi không bị phù thân đó Nhiều; xin giá tham khảo được ko Nhiều

gato68

Thành viên tích cực
Nhìn màu lá cũng đẹp. Nhưng không biết làm có bị bỏ chi dăm không nhỉ. Có thể ép lá cho nhỏ lại được không Nhiều

nguyen long giang

Thành viên
Cốt cây đẹp wa, sanh lá liễu là một trong những dòng sanh hiếm, ở vùng miền núi trên mình bói không gia một cây.theo ý kiến riêng của mình cho ngọn cây ngóc lên nhìn dáng cây khỏe hơn, chỉ là tham khảo thôi nhé.cảm ơn bạn đã chia sẻ.

thanhvan62

Quản lý mới
Hàng quá độc ! chơi Sanh quá lâu rồi bữa nay mới thấy loại lá liễu này. thanks ! đã chia sẻ.

nhieuvn

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: chia sẻ anh em 1 cây sanh lá liểu đang nuôi

lá độc mới hay anh ạ hàng độc mà,e mới thấy lần đầu, cốt cây cũng đẹp
nếu là em thi em để zin. sanh em không rành lắm nhưng đang nuôi cốt mà lá vậy khi thành phẳm ép lá nhỏ lại chắc nhìn cũng rất đẹp. cây già đường thân ấn tượng. chúc mừng anh :)
Bỏ hai cái rễ lưng chừng kia đi không bị phù thân đó Nhiều; xin giá tham khảo được ko Nhiều
Nhìn màu lá cũng đẹp. Nhưng không biết làm có bị bỏ chi dăm không nhỉ. Có thể ép lá cho nhỏ lại được không Nhiều
Cốt cây đẹp wa, sanh lá liễu là một trong những dòng sanh hiếm, ở vùng miền núi trên mình bói không gia một cây.theo ý kiến riêng của mình cho ngọn cây ngóc lên nhìn dáng cây khỏe hơn, chỉ là tham khảo thôi nhé.cảm ơn bạn đã chia sẻ.
Hàng quá độc ! chơi Sanh quá lâu rồi bữa nay mới thấy loại lá liễu này. thanks ! đã chia sẻ.
thank các anh đã gé thăm và động viên, và góp ý cho em,chúc các anh vui!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
theo e mấy cái rễ buông trên thân a ép sát vào thân nhìn sẽ đẹp hơn. Nhát cắt đẳng cấp