Chủ nhật ghé thăm gia đình mitcothu

de_mylo

Thành viên
Lúc trưa ngồi với mấy anh em a vừa nhắc đến em và Trung,có hai em thì vui quá.Lâu ko gặp em lần sau xuống HN alo anh nhé.
Chắc mấy tuần nữa em đưa thằng cu em đi nhập học. Nhất định sẽ qua thăm hai anh

mitcothu

Thành viên tích cực
hihi, e vừa làm một cuốc nữa về nè, uống rượu nhà a mitcothu về buồn ngủ quá, nhưng đi ngắm mưa nên giờ tỉnh rùi, hôm nay vui quá, lần sau em đề nghị uống thêm một ca nữa rùi ra xem ai làm cây "quái" hơn ai, kaka!
Chú còn đi làm được cuốc nữa cơ à, hiiiii

bacalaha

Thành viên
He..he. Tiếc quá hôm đó anh Kiên có gọi nhưng vì bận việc gia đình lên ko đi được..hic...Đang thèm rượu...

Kihieulam

Thành viên tích cực
Những cuộc vui bất tận, cảm ơn anh Kiên đã chia xẻ những hình ảnh ý nghĩa,

lnvinh

Super Moderator
Ơ... lù đù đúng nghĩa Mít vậy mà toàn cây khủng nhỉ...Ông bà nói không ngoa"Lù đù xách cái Lu mà chạy"..!!!!

snake

Thành viên tích cực
Lúc trưa ngồi với mấy anh em a vừa nhắc đến em và Trung,có hai em thì vui quá.Lâu ko gặp em lần sau xuống HN alo anh nhé.
Hôm qua A Kiên có gọi nhưng em không cầm máy, cứ được nghỉ ở nhà là em vứt máy vào xó. Tiếc quá hôm qua không giao lưu đựoc với các anh, thèm rượu mà hỏng uống được thế mới tức chứ, đợi em hồi phục được công lực sẽ tiếp chiêu với các bác.:D

mitcothu

Thành viên tích cực
Hôm qua A Kiên có gọi nhưng em không cầm máy, cứ được nghỉ ở nhà là em vứt máy vào xó. Tiếc quá hôm qua không giao lưu đựoc với các anh, thèm rượu mà hỏng uống được thế mới tức chứ, đợi em hồi phục được công lực sẽ tiếp chiêu với các bác.:D
Hii, tiếc quá hôm qua bác kiên bảo gọi điện cho snake mãi mà không đc

ngockien

Super Moderator
He..he. Tiếc quá hôm đó anh Kiên có gọi nhưng vì bận việc gia đình lên ko đi được..hic...Đang thèm rượu...
Chủ nhật tới đang tính làm 1 quệt mạn nhà em và Trung đó .

Những cuộc vui bất tận, cảm ơn anh Kiên đã chia xẻ những hình ảnh ý nghĩa,
Dạo này thấy Khôi ít lên diễn đàn vậy em ? giờ đây anh em nội thành tụ hợp khá đông đủ thì em lại về quê mất ,khi nào rảnh sẽ sắp xếp 1 chuyến về thăm em cùng gia đình nhé .

Ơ... lù đù đúng nghĩa Mít vậy mà toàn cây khủng nhỉ...Ông bà nói không ngoa"Lù đù xách cái Lu mà chạy"..!!!!
Đúng đó anh,tẩm ngẩm vậy mà ém toàn hành hiệu đó anh Vinh ơi :D