Chớp nhoáng Sài Gòn.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trong khả năng của mình, Bl đã có dịp hội ngộ một số anh em tại đất Sài Gòn. Thời gian có hạn nên chỉ kịp ghi lại một vài khoảng khắc:)
Cafe Huyền Thoại với ông Ngoại thứ,được gặp lại đàn chủ,anh 3b,và cả anh Sơn(vinhson1204),anh Sơn(camap),anh Hưng(Hoanglong70)

sau đó anh Sơn đưa đến doanh trại của Vinh nghệ nhưn:)>-

mấy cụ này đã thiệt8->

tranh thủ chụp ké tấm hình8-}

==================================
sau khi được anh Vinh đưa đi ăn trưa, về dinh thự của anh Sơn chiêm ngưỡng những bộ chậu mini tuyệt đẹp:

Chiều tới, Nhiều (nhieuvn) ghé đưa đi tham quan vài vườn có tiếng, được ngắm tận mắt cây Sam núi thiên hạ đệ nhất:

rồi rửa mắt tại vườn anh Nghĩa điếc

từ trái sang: nhiềuvn,Black,Anh Nghĩa,batuluong(tên này ốm thua mình nhưng cao hơn mình:-w)

Blackrose86

Thành viên tích cực
tối đến đi ăn với đàn chủ,3b,nhieuvn,và có dịp gặp anh Tuấn Khanh.
ghé vườn treo của đàn chủ:

kết thúc 1 ngày trọn vẹn với chiến lợi phẩm mang về:

cám ơn anh em đã không ngại mưa gió và đường xá xa xôi đón tiếp Bl, vẫn là những tình cảm ấy....:(
ps: Hình ảnh không đầy đủ vì chuyến đi hơi gấp,thêm phần "ém hàng" giùm anh em,kẻo khoe hết cây hàng hiệu:))

LKV_NL

Thành viên
Trong khả năng của mình, Bl đã có dịp hội ngộ một số anh em tại đất Sài Gòn. Thời gian có hạn nên chỉ kịp ghi lại một vài khoảng khắc:)
Chiều tới, Nhiều (nhieuvn) ghé đưa đi tham quan vài vườn có tiếng, được ngắm tận mắt cây Sam núi thiên hạ đệ nhất:
NGƯỠNG MỘ chiếc Dép của anh quá đi mà :))

SIHIEN

Thành viên
tối đến đi ăn với đàn chủ,3b,nhieuvn,và có dịp gặp anh Tuấn Khanh.
ghé vườn treo của đàn chủ:

kết thúc 1 ngày trọn vẹn với chiến lợi phẩm mang về:

cám ơn anh em đã không ngại mưa gió và đường xá xa xôi đón tiếp Bl, vẫn là những tình cảm ấy....:(
ps: Hình ảnh không đầy đủ vì chuyến đi hơi gấp,thêm phần "ém hàng" giùm anh em,kẻo khoe hết cây hàng hiệu:))
cây gì mà gói kĩ thế cho ae xem tí nào

Blackrose86

Thành viên tích cực
cây gì mà gói kĩ thế cho ae xem tí nào
Cây siro quà tặng của em Nhiều đó anh. Cậu ấy ko có sức khỏe như những người khác nhưng lại rất dễ thưoqng và nhiệt tình, đã làm tài xế cho em suốt chiều hôm đó:-*
==================================
chú mày ko chụp hình anh ah?
Hum đó có chuyện tế nhị nên em ko chụp hình đc,chứ nếu chụp thì chỉ có 3b làm cháy máy thui:))

thanhmaidinh

Thành viên tích cực

Cải lão hoàn đồng và........đồng hoàn lão.......
Thật là cầu được ước thấy phải không bác BL, chú Vinh :-j

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Chớp nhoáng gì mà đi được nhiều, gặp được nhiều người vậy anh Thức.

tiểu cảnh linh sam bên cạnh nhìn sơ ấn tượng quá

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: Chớp nhoáng Sài Gòn.

Chú Xuân về nước chơi đi chú. Sẽ biết được nhiều người lắm. Con chắc là ai cũng mong gặp chú ngoài đời lắm đó
Cám ơn cậu Quốc, tôi củng muốn gặp anh em lắm, trước sau gì chắc củng làm 1 chuyến.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
chuyến đi chớp nhoán nhưng củng để lại trong lòng nhiều kỷ niệm Thức nhỉ.
quả thật DĐ là vòng tay kết nối anh em khấp mọi miềng được gần ruỉ với nhau hơn.

ngày xưa Vinh về VN chơi đôi lúc muốn đi tham quang ở các tỉnh xa nhưng rất ngại là không quen biết ai , đi du lịch theo tua thì lại khôn vui.

còn bây giờ thì không lo nưả rồi đi đến đâu củng có anh em cây cảnh đoán tiếp hết . nhất định sẻ có một này naò đẹp trời Mình sẻ ngao du ba miềng trên khấp đất Việt mới được.