Chơi cây cửu phẩm 4 tỷ: Ngả mũ trước đại gia Thanh Hóa

cứ có tiêu đề cái tít giật tiền tỉ là các cụ nhảy vào đông thế ko biết , admin cũng ko thoát member thì vô số kể trong đó có mình =)). 4 tỉ so với cây này có thấm vào đâu , các ông nhập tùng nhật về cũng bán toàn tỉ với trăm ngàn mỹ kim kia mà . mà chắc ji con tùng nhật đã già hơn .sống dc khỏe mạnh so với cây sanh thuần việt , nói thì chẳng biết thế nào người ngoài có khi ko biết thấy người ta bán dc lại bảo nói khoác cho hoành tráng nhưng biết đâu đó là sự thật thì sao . với lại các ông đã ai nắm bắt dc cái cây sanh đó nó đẹp thế nào quí ra sao chưa , mà còn chưa thấy tận mắt nữa á , còn thanh hóa mà bảo mua cây này 4 tỉ thì thấm vào đâu , bác nào biết ông thông thì rõ đấy vườn ông ấy hơn 80 tỉ tiền thật đấy . còn vài cái vườn ở hà nội nữa hơn trăm tỉ là bình thường , hà tây trong cơn xốt sanh cả làng nào đó e ko nói nhé trăm con ô tô có đủ loại từ vios cảmy tới lexus ,bmw,mercedes ... thế rồi cây xuống cả làng còn mỗi 1 bác có xe oto đi . thái bình quê e cũng thế ah . may mắn hơn các huyện khác là quỳnh phụ bọn em chẳng thằng nào vỡ nợ cả =)) ko những thế còn mua đất xây nhà làm vườn lo cho con cái nhà hà nội hải phòng.... đúng là trong cơn say ta vẫn còn lơ mơ chứ chưa xỉn hẳn

doquang2105

Thành viên tích cực
em này 4 tỉ thì quá ghê so với hoàn cảnh kinh tế thị trường bây giờ, ở ngoài đó thỉnh thoảng thấy đăng bán cây sanh vài tỉ, anh em miền nam nghe thấy cũng vui vui vì thấy bán nhiều tiền thì khoe mà cây không bán được thì lòng tự ái cao quá nên hỏng dám khoe....chúc mừng giao dịch thành công 4 tỉ....