Chúc mừng anh em nhóm thành viên Danh Dự

trungduart

Administrator
Thay mặt ban Ban Quản trị và toàn thể anh em Diễn đàn cây cảnh Việt Nam xin nhiệt liệt chúc mừng 3 thành viên mới được anh em BQT thân mời trong nhóm thành viên Danh dự của diễn đàn. Sự tham gia sinh hoạt, và chia sẻ những kinh nghiệm cùng anh em diễn đàn cây cảnh là 1 niềm vui và vinh dự.

1.Thành viên Danh Dự Thuongchi (Nghệ nhân Hoa Lan Cây Cảnh)

2. Thành Viên thangbonsai (Trần Thắng) Nghệ nhân Bonsai thuộc hội Bonsai Mini - Phó chủ nhiệm hội Sinh Vật Cảnh Quận Tân Phú Thành Phố Hồ Chí Minh - Giảng viên giảng dạy bộ môn Bonsai Trường Đại Học Khoa học Tự Nhiên

3. Duycon (Duy Côn) Nghệ nhân Bonsai TP pleiku T Gia Lai. Qua lời anh chia sẻ anh tới với môn nghệ thuật này rất trong 1 giai đoạn bị bệnh chân tay không thể cử động và làm việc được, quá trình tập luyện thể chất và tinh thần và anh đã vượt qua và tiếp cận tới bộ môn Bonsai này, và phong cách làm cây của anh là áp dụng từ cây thiên nhiên thu nhỏ vào chậu.

Thay mặt anh em Diễn Đàn xin chân thành cảm ơn.

Danh sách anh em thành viên Danh dự sinh hoạt cùng sẽ cập nhật sớm nhất trong thời gian sớm nhất.

trungduart

Administrator
Để góp ý kiến và đóng góp cùng diễn đàn BQT sẽ xây dựng phòng góp ý kiến riêng cho nhóm thành viên Danh dự.

Xin cảm ơn.

trungduart

Administrator
Thay mặt ban Ban Quản trị và toàn thể anh em Diễn đàn cây cảnh Việt Nam xin nhiệt liệt chúc mừng 3 thành viên mới được anh em BQT thân mời trong nhóm thành viên Danh dự của diễn đàn. Sự tham gia sinh hoạt, và chia sẻ những kinh nghiệm cùng anh em diễn đàn cây cảnh là 1 niềm vui và vinh dự.

1.Thành viên nguyenquanghung - Nguyễn Quang Hưng Ủy viên Trung Ương Hội Sinh Vật Cảnh Việt Nam - Phó chủ tịch kiêm tổng thư ký Hội Sinh Vật Cảnh TP. Cần Thơ

2. Thành Viên nguyenanha Nguyễn An Hà Ủy Viên Trung Ương hội Sinh Vật Cảnh Việt Nam- Phó tổng thư ký Hội Sinh Vật Cảnh TP. Cần Thơ

3. Thành viên vuonglong Nguyễn Hải Phòng Nghệ nhân Bonsai vườn cảnh Vương Long

trungduart

Administrator

1. Nguyễn Thành Công (BonsaiTanPhu )

Chủ Tịch hội SVC Quận Tân Phú TP HCM

2. Nguyễn Văn Nhở (penjing62)
Sinh năm: 1962
Nghệ nhân Non bộ tiểu cảnh Hội SVC Quận Tân Phú, hội viên đá cảnh TP. HCM, hội viên Bonsai mini TP. HCM

3. Lưu Trường Sơn (bonsailuutruongson )

Năm sinh 1969
Địa chỉ :Láng hạ,Đống Đa Hà Nội
Hội viên hội cây cảnh nghệ thuật Hà Nội (trực thuộc hội SVC Hà Nội )