Chào mừng Vườn Hội miền Bắc và những mốc son đáng nhớ.

ninhkientruc

Thành viên
Trả lời: Chào mừng Vườn Hội miền Bắc và những mốc son đáng nhớ.

Anh Ninh hôm đó về có ướt không anh ,thường xuyên lên diễn đàn giao lưu cùng anh em anh nhé ,anh cứ sắp xếp lượng cây cần gửi tại vườn hội ,khi nào chuyển báo trước để anh em phụ anh một tay :D
Anh cảm ơn chú, hôm đó anh về không bị ướt bởi vị ngớt mưa mới về mặt khác nhà anh rất gần vườn, dễ gần nhất chăng, vườn của hội chỉ cách nhà chưa đầy 3km.
Anh được biết chú Kiên khi chú thay mặt anh em Hội miền Bắc cảm ơn chú Lâm Ngọc Vinh khi chú Vinh ra Hà Nội làm demo tại Thúy Lĩnh - Hà Nội (tháng 8 năm ngoái anh vào công tác tại Sài Gòn có điện thoại hỏi thăm chú Vinh nhưng do thời gian ngắn quá nên không lên thăm vườn chú Vinh được vì vườn chú Vinh ở Gò Vấp cách khách sạn Thời Đại Mới ở Quận 3 là 20km). Khi mới gặp chú, anh chưa nhận ra nhưng thấy quen quen (vì anh hay mở clip chú Vinh biểu diễn demo tại Thúy Lĩnh), anh không nghĩ chú là Hội trưởng vì thấy chú rất trẻ, dễ gần và rất nhiệt tình. Sau một hồi lâu anh mới nhớ lại nhận ra chú là Hội trưởng miền Bắc. Thật hạnh phúc cho anh em miền Bắc có một người Hội trưởng rất trẻ, nhiệt tình và quan tâm đến anh em thành viên đang khó khăn về chỗ để cây cảnh. Anh cảm ơn chú đã dành cho anh tình cảm chân tình và tạo điều kiện cho anh có sân chơi thật bổ ích và lý thú.

ngockien

Super Moderator

Anh cảm ơn chú, hôm đó anh về không bị ướt bởi vị ngớt mưa mới về mặt khác nhà anh rất gần vườn, dễ gần nhất chăng, vườn của hội chỉ cách nhà chưa đầy 3km.
Anh được biết chú Kiên khi chú thay mặt anh em Hội miền Bắc cảm ơn chú Lâm Ngọc Vinh khi chú Vinh ra Hà Nội làm demo tại Thúy Lĩnh - Hà Nội (tháng 8 năm ngoái anh vào công tác tại Sài Gòn có điện thoại hỏi thăm chú Vinh nhưng do thời gian ngắn quá nên không lên thăm vườn chú Vinh được vì vườn chú Vinh ở Gò Vấp cách khách sạn Thời Đại Mới ở Quận 3 là 20km). Khi mới gặp chú, anh chưa nhận ra nhưng thấy quen quen (vì anh hay mở clip chú Vinh biểu diễn demo tại Thúy Lĩnh), anh không nghĩ chú là Hội trưởng vì thấy chú rất trẻ, dễ gần và rất nhiệt tình. Sau một hồi lâu anh mới nhớ lại nhận ra chú là Hội trưởng miền Bắc. Thật hạnh phúc cho anh em miền Bắc có một người Hội trưởng rất trẻ, nhiệt tình và quan tâm đến anh em thành viên đang khó khăn về chỗ để cây cảnh. Anh cảm ơn chú đã dành cho anh tình cảm chân tình và tạo điều kiện cho anh có sân chơi thật bổ ích và lý thú.
Vâng ,kỉ niệm buổi chia sẻ kỹ thuật của anh Vinh thật ấn tượng ,anh Vinh cũng rất nhiệt tình cởi mở và dễ gần . Em cũng như những anh em khác trên diễn đàn thôi ,một nét đặc trưng của diễn đàn ta là hầu hết anh em đều hết sức vô tư ,chan hòa và bình đẳng ,đó cũng chính là nét cuấn hút nhất khi thành viên tham gia diễn đàn ,không có giàu nghèo ,người mới chơi hay có thâm niên ,có cây đẹp hay cây xấu ,anh em đều đối xử với nhau hết sức bình đẳng.

Mới gặp anh Ninh ,mọi người cũng rất quý mến ,mong rằng sau này anh sẽ gắn bó cùng hội trong các hoạt động.
Cảm ơn anh nhiều !

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Ngọc Kiên hội ý AE,chừng nào có off lớn Miền Bắc cho hay sớm,A và Đàn chủ sẽ ra.Nhớ AE MB lắm.

ashui

Thành viên

Nửa năm ko ae nào comment à? Ko thấy thông tin mới

nguyen vanbo

Thành viên

nay mới được biết topic này nhìn lại quá trình mà ngưỡng mộ và càng cảm thấy trân trọng hơn nhưng gì mà các anh mang đến cho giới chơi cây và những bạn yêu SVC chưa có điều kiện như chúng em.Cám ơn hội quán rất nhiều

kienvenb

Thành viên

chúc hội ngày càng phát triển

thuviennhadep

Thành viên mới

Chúc hội ngày càng lớn mạnh và đaòn kết hơn..:)