Cải thiện -tập 3.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hum qua đi đảo săn cây,tranh thủ bò xuống ghềnh cạy đc 6-7kg bào ngư,lớp gỏi,lớp wasabi,lớp nướng,còn một mớ chia từng bị nhỏ nấu cháo cho con. Đời có vậy thôi,thỏa mãn cái sung sướng bình dị của kẻ làm cây.

Chia sẻ cùng ae,ai có nhu cầu ăn nhậu alo nha :))

pitieel

Thành viên Mua Bán
hèn chi ......càng ngày càng ròm:(
cãi thiện kiểu này ...kiếm keo AB dán đầu gối nha em giaiX_X

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Vợ nó dùng phá thật. Nhìn thằng chồng lưng khòng khòng, "hệ chi cành" như tăm cắm củ khoai tây mà thấy xót xa thê thảm. Cha mẹ nuôi hơn 2 chục năm trời, bằng sào bằng gậy rồi để cái con ở đâu nó về nó phá.

Chuyển ra đảo an dưỡng nửa năm đi.

Kim Khi Tai

Moderator
Hum qua đi đảo săn cây,tranh thủ bò xuống ghềnh cạy đc 6-7kg bào ngư,lớp gỏi,lớp wasabi,lớp nướng,còn một mớ chia từng bị nhỏ nấu cháo cho con. Đời có vậy thôi,thỏa mãn cái sung sướng bình dị của kẻ làm cây.

Được như vậy là thành tiên rồi còn gì,
Đợt tới Off ở Nhan trang AE có ra thì bắt một ít để chiêu đãi thử nhe.

orchcactus

Thành viên

Đời bình dị vậy là nhứt rồi Thức ơi! Anh cũng mong được thế thôi, nhưng đời nó cứ níu kéo...

manhhatruong

Thành viên
quá đã bào ngư là con gì vậy em ? ngoài mình có không vậy ? anh chỉ biết ngoài mình có hàu ốc và cao cấp là con nhum (càu gai ) thôi