Cây Sanh mini, trả 3 tỷ chưa bán.

satruky

Thành viên tích cực
Hôm đi Cà Mau bọn tôi có ước lượng 1 tỷ nếu giấy bạc mệnh giá 100 ngàn thì sẽ cao khoảng 1 mét.
Vậy cây này khoảng 3 mét rưởi tiền bán không Sang, nếu bán alo anh nhen
Cám ơn anh Lô đã quan tâm. E tuy không ở những thành phố lớn nhưng cũng bày đặt chuyển khoản, với độ cao tiền anh đề nghị E sẽ suy nghĩ lại và báo cho anh sau.
==================================
Xác nhận thông tin trên hoàn toàn sự thật, bởi thằng bạn em mua cây này trả 3tỷ xong rồi chủ cây trả lại 2.999.999.999 tiền thừa.hjjj=))=))=))=))=))=))=))
Thằng bạn của bạn bị sưng tay rồi. Lý do: giơ ra nhận lại tiền thối.

viethoai

Thành viên
cây này như vậy là đúng rồi. Cây có rễ mọc xuống đất mà không thể nhổ cây lên được, ai mua cây phải mua thêm mảnh đất và ngôi nhà nữa mà .\:D/

camauteur

Thành viên
Cây Sanh này giá 3 tỷ là rẻ đó, vì cây được giâm từ nhánh của cây "con gà mâm xôi"\m/. Nghe đâu có ông người Nhật trả 3 tỷ 4 mà Satruky còn không thèm quan tâm. :D

satruky

Thành viên tích cực
Cây này 3 tỷ là có luôn chậu hả anh B-)
Không bán chậu nha TK (hàng này chưa thấy trên diễn đàn). Nếu giao dịch thuận lợi mình sẽ tặng một cái khay làm bằng thiên thạch và một tấn đá tai mèo để ký đá.

Cacavina

Thành viên
Bác này chắc là nhân viên PR cao cấp rùi, khả năng tạo scandal còn hơn cả Lindsay Lohan nữa, khâm phuc, khăm phục....ặc ặc...

Nguyen Duc

Thành viên
Mình có cây Sanh Mini rất già được làm theo thủ thuật cắt giật kết hợp với quấn dây, ghép áp theo kỹ thuật cao cấp cho Sanh. Rễ sắp tràn chậu, có cái đã ăn sâu xuống đất. Có người trả 3 tỷ mà mình chưa bán.
hôm nay S vui tính quá ......:!!:!!:!!:!!:!!:!!

duonguyen

Thành viên
Topic cũng dài rồi, a nói ra cái ẩn ý của việc lập cái topic này đi. Mọi người sao cứ để ý đến giá nhỉ????

vanxeng

Thành viên tích cực
Bac Satruky ơi, chắc có người trả bác 3 tỷ nhưng bác yêu cây quá không bán. Câu chuyện này của bác muốn nói lên 1 điều là cây không bán thì giá cao ngất trời đất phải vậy không ah! Anyway cây này cũng đẹp nha bác!
PS: Em cũng có mấy cây gần bằng tiền cây bác nhe! :))

satruky

Thành viên tích cực
Sự thật câu chuyện là có người trả miếng đất và cây sanh này 3 tỷ. Mình bảo đất ra đất, cây ra cây nhưng ông khách này không chịu, nhất định phải có cây sanh này. Mình không có ý bán đất (ý định là để làm vườn chơi cây như một số anh em đã xuống nhà Sang biết) nên bảo là có cây sanh thì không có giá 3 tỷ. Câu chuyện thật sự là vậy, cám ơn anh em đã tham gia comment.
Chúc anh em có những ngày cuối tuần vui vẻ.

Không biết tại sao người ta say Sanh đền thế.

congchua

Thành viên mới
Mình có cây Sanh Mini rất già được làm theo thủ thuật cắt giật kết hợp với quấn dây, ghép áp theo kỹ thuật cao cấp cho Sanh. Rễ sắp tràn chậu, có cái đã ăn sâu xuống đất. Có người trả 3 tỷ mà mình chưa bán.
Cây này bạn không bán, vậy bán lá cho mình đi.bạn làm ơn đếm coi bao nhiêu lá báo mình ,sẻ chuyển tiền vào tài khoảng bạn...

lamty77

Thành viên
3 tỷ chắc chỉ có anh 3 MóM mới dám mua thoi.
Anh 3 MóM ơi mua cây này về cưa xem em nó
được bao nhiêu cái xuân xanh rồi báo cho em biết nha.:D:D

lequan

Thành viên mới
nhà bác này ở đau mà để cây giá trị như vầy thoải mái quá, mà sao đắt vầy mà cảnh tặc nó không nhòm ngó nhỉ....bon chúng ngu thật các bác àh:emoticon-dull:

satruky

Thành viên tích cực
nhà bác này ở đau mà để cây giá trị như vầy thoải mái quá, mà sao đắt vầy mà cảnh tặc nó không nhòm ngó nhỉ....bon chúng ngu thật các bác àh:emoticon-dull:
Cây của mình có gắn thiết bị GPS nên có thể xác định vị trí toàn cầu.