Cây Sanh mini, trả 3 tỷ chưa bán.

hung78

Quản lý
cay nay nguoi mua cha 3 ty ai ngu chi ma ban .chu nha yeu tim ban xong thay nhieu tien benh tim lai tai phat

dongtourism

Thành viên
Vui quá ta, đang ngồi bùn ngủ rũ mắt nhìn thấy hoa hoa tỉnh cả ngủ. Nếu là em em cũng không bán. Chờ em ghép ít sỏi thận hóa thạch vào bán 7 tỷ.
Chúc mọi người cuối tuẩn vui vẻ.

MUAIPHONE_NT

Thành viên
Thông cảm tại bác này trúng gió đó mà,cây cở này nhà em bán chưa tới 1t,muốn ghép rể cở nào em ghép lun.chuyên phối đá và ghép rể sanh

satruky

Thành viên tích cực
Thông cảm tại bác này trúng gió đó mà,cây cở này nhà em bán chưa tới 1t,muốn ghép rể cở nào em ghép lun.chuyên phối đá và ghép rể sanh
Chỉ với một góc nhìn mà bạn phán như vậy thì bạn nên trồng cây và trồng nhiều cây nữa.

Vccuongbwl

Thành viên mới
Bạn chịu khó trồng trăm năm nữa rồi bứng lên cõi bồng lai bạn nhé Hihi... Chắc khách trả 3 tỉ lá mít rẻ quá đừng nên bán bạn à. Khà khà khà.... Cây đẹp đấy, nuôi thêm cây tử cho hoành. Haha...

vucongthin

Thành viên Mua Bán
Hiểu gồi!!! Vợ của anh Sang hỏi mua 3 tỷ với 1 điều kiện: anh làm thế nào mà sau 20 năm sau cây này bán ra được khoảng 6 triệu usd.
Kiểu này thì làm sau mà dám bán!!! kakaka

buikinh078

Thành viên mới
Người mua cây Sanh nay chắc bị khiếm thị. Hoặc trả 3 tỉ tiền âm phủ.
Bác mơ à. Bác biết 3 tỉ tiền âm phủ phải mua bằng bao nhiêu tiền Dương thế không? 3 tỉ là 60 cọc tiền 500k. mỗi cọc 6k tiền Dương. Vị chi là 360k tiền dương cho 3 tỉ tiền âm. cây này khoảng 30k tiền dương chứ mấy.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hoanglong70 được biết rằng giao dịch đã thành công với giá 4 tỷ 20 triệu.

Đề nghị Mod phụ trách room hoặc Smod hoặc Admin đóng diễn đàn dùm.

tangkiem

Thành viên mới
cây sanh = 3 tỷ
<=> 3 tỷ = 1,5 tỷ + 1,5 tỷ
<=> 1,5 tỷ = 1 tờ vé số
<=> 1 tờ vé số = 10.000vnd
=> cây sanh = 20.000vnd

Quyết định vậy đi!:emoticon-handshake: