Biến đổi dáng thế bằng Cưa..ngon-bổ-rẻ.

Status
Not open for further replies.

buonmy2023

Thành viên
Tiếp đi Bác Cen, đây là cách rút ngắn được thời gian để có một tác phẩm đẹp, rất hay mà, theo tôi bác không nên làm việc giang dở như vậy, còn nhiều người muốn đọc bài của bác mà, theo tôi lần tiếp bác cứ chọn cái pôi tầm trung, dáng thế thật đơ, dạng pế bỏ rồi thực hành chụp ảnh để anh em cùng xem và học hỏi. Chúc bác sức khoẻ nhé.

centimet

Quản lý mới
Tiếp đi Bác Cen, đây là cách rút ngắn được thời gian để có một tác phẩm đẹp, rất hay mà, theo tôi bác không nên làm việc giang dở như vậy, còn nhiều người muốn đọc bài của bác mà, theo tôi lần tiếp bác cứ chọn cái pôi tầm trung, dáng thế thật đơ, dạng pế bỏ rồi thực hành chụp ảnh để anh em cùng xem và học hỏi. Chúc bác sức khoẻ nhé.
Cent ko bỏ cuộc , Cent đã vẽ , đã thực hành , và đã chứng minh làm được , thậm chí trên cây KIM THANH MAI được xem là khó " ý kiến cá nhân " ...ý đồ truyền tải trong nội dung chia sẻ xem như hoàn tất.

Việc thao tác trên bất kì phôi nào hay hoàn chỉnh trên một cây biến đổi dáng thế chỉ bằng một chiếc cưa đã có nên tảng để thực hành.

MOng các tiên sinh không phiền , trong 24 giờ tới chủ đề này không nhận cmt nữa để cô đọng trong nội dung hơn. Tránh loãng và có những tranh luận không cần thiết.

Mong các tiên sinh thông cảm.
@};-@};-

CUng kính
Centimet

vinhquangle

Thành viên tích cực
hôm trước đọc xong bài này em thí nghiệm cành lộc vừng bằng ngón chân cái bị đơ mà lúc trước định cho nó một nhát giờ trở nên như ý,cảm ơn tiên sinh nhiều,hiii

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
đối với cây sam núi mình đã thực hành cưa thân 1/3 rồi uốn , mình cưa 2 nhát cách nhau 10cm rồi uốn , cảm giác uốn rất tốt , uốn tới đâu vô tới đó, bôi keo liền sẹo vào vết cưa sau khi uốn , nay thấy vết cắt đùn thẹo, kết quả ban đầu có khả quan.
tạm thời có 2 hình ae xem đỡ
ban đầu

xẻ rãnh và bẻ vô ào ào

Status
Not open for further replies.