Bắt chước Hải Biên

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hôm qua đi Quy Nhơn có việc. Xong ghé thăm a NguyenthoQN tí xíu rồi đi gặp 1 số chiến hữu ở đó. đánh 1 trận sương sương tới gần 23h30 rồi rút về Nha Trang luôn. Nhưng chạy tới Sông Cầu thì thấy vịnh Xuân đài ngày trăng (dù khuyết) đẹp quá nên tấp xe vào rút máy ảnh để tập máy bài HB dạy hôm trước khi hắn vào nhà mình chơi. Nhưng kết quả chỉ có thế này thôi. Huhu

Tức mình quá, ngủ lại tại vịnh Xuân Đài luôn để mai chụp cảnh bình minh thử thế nào. Nhưng ngủ dậy trễ chỉ chụp được thế này

lnvinh

Super Moderator
Hôm qua đi Quy Nhơn có việc. Xong ghé thăm a NguyenthoQN tí xíu rồi đi gặp 1 số chiến hữu ở đó. đánh 1 trận sương sương tới gần 23h30 rồi rút về Nha Trang luôn. Nhưng chạy tới Sông Cầu thì thấy vịnh Xuân đài ngày trăng (dù khuyết) đẹp quá nên tấp xe vào rút máy ảnh để tập máy bài HB dạy hôm trước khi hắn vào nhà mình chơi. Nhưng kết quả chỉ có thế này thôi. Huhu

Tức mình quá, ngủ lại tại vịnh Xuân Đài luôn để mai chụp cảnh bình minh thử thế nào. Nhưng ngủ dậy trễ chỉ chụp được thế này

Dậy sớm hơn tiếng là chụp được cảnh tắm tiên rồi, uổng ghê !!!!!

haibien

Quản Lý Viên
mấy ảnh đó chụp thế là chuẩn rồi,50% hậu kỳ nữa là OK.
Vào thấy cái topic zật mình.
Bình mình biển chụp sướng lắm vì nó là cái thứ nhiều và dễ cho anh phong cảnh.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Dậy sớm hơn tiếng là chụp được cảnh tắm tiên rồi, uổng ghê !!!!!
Nếu có cô tiên tắm lúc 5h sáng thì khuya nay e chạy ra lại Sông Cầu vậy. A đi với e hông?>:)
==================================
anh tùng chụp đẹp quá
Mày cứ chọc a.
à, mấy chậu cạn nhớ chôn phân dưới đất 1 tí nhé. Kg thì tưới trôi phân hết đó em
Hậu kỳ ntn thì chưa lĩnh hội tới. để lúc rảnh rỗi a rủ thằng em đi Tây Bắc rùi học nghề tiếp nhé

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Nếu có cô tiên tắm lúc 5h sáng thì khuya nay e chạy ra lại Sông Cầu vậy. A đi với e hông?>:)

Mày cứ chọc a.
à, mấy chậu cạn nhớ chôn phân dưới đất 1 tí nhé. Kg thì tưới trôi phân hết đó em

Hậu kỳ ntn thì chưa lĩnh hội tới. để lúc rảnh rỗi a rủ thằng em đi Tây Bắc rùi học nghề tiếp nhé
dạ thanks anh nhiều để tính anh sau hjhj

doanvunguyen

Thành viên tích cực
sợ bị tranh mất em tú hử HB?>:)

Blackrose86

Thành viên tích cực
Tưởng nay mai có chữ ký:
" Nha Trang đẹp lắm sao người chưa trở về. Trời wơi":-S
:))

centimet

Quản lý mới

em hậu kì thử , anh xem nha.

thân
Centimet

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cảnh đẹp mà không thấy tiên cô nào tấm tiên vậy anh ?hihi
Có cô tiên đi nữa mà thấy Tùng heo chắc cũng biến mất thôi ku ạ
TÙNG NGUYỄN chụp ảnh quá đẹp luôn,tui thích bạn....ha ha ha
Mới học được mấy chiêu của HB thui a ơi.
dạo này tay súng của anh tùng khá quá nha :D
Bắn 10 phát mới được 1 đó e. Hẹn gặp e vào ngày đại hỷ nhé:x