Bắt đầu nhé,,,,,bonsai,,miệt vườn

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Ông em dạo này xấu trai quá à nha . ko chịu khó chăm sóc sắc đẹp chi hết .chẹp chẹp nản quá :D .
sao làm lũa hiền quá vậy em ????

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
theo anh bỏ anh nào đu bên phải đi cho thoán và lắc
THANK ANH góp ý,em làm chết thân bên phải đó anh,,,,dự kiẽlây dưng,,,1 bên đó làm lũa,,,cho tăng độ già nua của câ6y@};-
==================================
Ông em dạo này xấu trai quá à nha . ko chịu khó chăm sóc sắc đẹp chi hết .chẹp chẹp nản quá :D .
sao làm lũa hiền quá vậy em ????
da chưa làm lũa anh,,mơi làm chêt thân bên phải,,,thank anh,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,em ế vợ rôi giờ ko sợ nửa hic

duonguyen

Thành viên
Theo mình nên bỏ cái vách trước mặt đi, nhìn không tự nhiên lắm. Mà cây này cốt to, sao bạn k nuôi thả cho chi cành lớn đã, bóp cổ trẻ con như vậy k có tốt :). Chúc mừng bạn có phôi đẹp.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
rửa máy khò đi.. :))
mai ta snag đinh quán nè phệ ,,máy khò đốt đả ghê kakka
==================================
Theo mình nên bỏ cái vách trước mặt đi, nhìn không tự nhiên lắm. Mà cây này cốt to, sao bạn k nuôi thả cho chi cành lớn đã, bóp cổ trẻ con như vậy k có tốt :). Chúc mừng bạn có phôi đẹp.
kim tieen2 anh thả,,cây cứ đâm thẳng ra,cuc này em thả xổng 2 năm rồi đó anh thank anh ghé qua

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Mấy cây đẹp chứ , sao tiết kiệm hình vậy anh đẹp trai :D
Cây nguyệt gió lùa giờ khác nhiều chưa

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Mấy cây đẹp chứ , sao tiết kiệm hình vậy anh đẹp trai :D
Cây nguyệt gió lùa giờ khác nhiều chưa
dạ hôm nay nó to như cái rừng vậy anh,,,em chưa tha về nửa ,,còn gửi vuon nguoi ban,,,,,vai hôm nửa em lôi về nốt,,,thank anh ghé qua @};-

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
cây nhìn dã man học,khủng và đẹp,nhưng sao người làm cây là ai mà béo đen vậy,kakakaka,chúc mừng cây đẹp và tương lai

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
máy này hàng cầm tay mang từ mỹ về đó anh,,,sạc gá như hôt quec vây,có cái bàn sac rieng nửa cứ cấm vào ấn xuống 30giay la đày bình ,,đoót vô tư

pitieel

Thành viên Mua Bán
nhắm xem cái sân thượng nó chịu nổi ko nha ku:-?? mấy cây to to chở lên anh cho nó lành:-*