Bác nào muốn tán gái thì vào đây

honglong237

Thành viên tích cực
Bố vợ tương lai thì 007-hắn thì 237,lại chỉ sợ 8 gái(lại 7 nốt)-thế là cả nhà HONGLONG có con số 7:D
số 7 là số đẹp. em xin 7 vợ, 7 con,chưa kể 70 cô bồ,hehee:D làm 1 tháng 7 triệu à ít quá thôi 7 tỷ , có 7 cái biệt thự, 7 con BMW, ..............hihiihi:D

Văn

Thành viên tích cực
số 7 là số đẹp. em xin 7 vợ, 7 con,chưa kể 70 cô bồ,hehee:D làm 1 tháng 7 triệu à ít quá thôi 7 tỷ , có 7 cái biệt thự, 7 con BMW, ..............hihiihi:D
Chỉ cần có cái xanh xanh trên kia là tự nhiên cái đo đỏ bị triệt tiêu ngay nghen chú.

honglong237

Thành viên tích cực
bác Văn có lý . nhưng cháu đang mơ mà. triệt tiêu thì cũng chỉ mất 1 giấc mơ đẹp thui.hâhaha:D

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
chết em rồi các đại ơi. sao tự dưng lại mở cái topic này cơ chứ:D
Chú em có số đào hoa lộ mặt. Rồi còn khổ em ạ, ai bảo đa đoan cho lắm vào :D Cụ Nguyễn Du đã nói: Tài tình chi lắm cho trời đất ghen. Tài chú anh chưa biết, nhưng tình thấy tham lam vậy, anh còn ghen huống chi trời đất :D

honglong237

Thành viên tích cực
Chú em có số đào hoa lộ mặt. Rồi còn khổ em ạ, ai bảo đa đoan cho lắm vào :D Cụ Nguyễn Du đã nói: Tài tình chi lắm cho trời đất ghen. Tài chú anh chưa biết, nhưng tình thấy tham lam vậy, anh còn ghen huống chi trời đất :D
em công nhận tài em không có gì. nhưng tình thì cũng tham thật. chỉ muốn vơ cả trời đất thôi.hiiii:D

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
em công nhận tài em không có gì. nhưng tình thì cũng tham thật. chỉ muốn vơ cả trời đất thôi.hiiii:D
Anh khuyên chú tập bài hát này, sửa lời như sau cho phù hợp nhé:

" ..Anh muốn ôm cả đất
Anh muốn ôm cả trời
Mà sao em ơi, mà sao em ơi
Không ôm nổi trái tim một con người ..."

Đúng chưa chú :D Đôi khi lực bất tòng tâm đấy. Chú muốn thành công, phải chứng tỏ được sự chững chạc vượt trội so với bạn bè cùng trang lứa. Nếu không, nó coi chú là bạn bè trứng gà trứng vịt thôi :D

Văn

Thành viên tích cực
. Chú muốn thành công, phải chứng tỏ được sự chững chạc vượt trội so với bạn bè cùng trang lứa. Nếu không, nó coi chú là bạn bè trứng gà trứng vịt thôi :D
Xem ra bạn Thích nhà ta không những rất am tường về chiến lược kinh tế,kĩ thuật,văn hoá văn nghệ mà cũng là cao thủ về chiến thuật ve gái nữa.He he..:D

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Xem ra bạn Thích nhà ta không những rất am tường về chiến lược kinh tế,kĩ thuật,văn hoá văn nghệ mà cũng là cao thủ về chiến thuật ve gái nữa.He he..:D
Kekeke, bật mí cho các bác biết, cao thủ nhất là tán mà như không tán, bao giờ tán nghĩa là không muốn tán nữa. Ngày xưa, hồi bằng honglong bây giờ, em đã có huân huy chương về tán gái đỏ ngực rồi :D

Văn

Thành viên tích cực
Kekeke, bật mí cho các bác biết, cao thủ nhất là tán mà như không tán, bao giờ tán nghĩa là không muốn tán nữa. Ngày xưa, hồi bằng honglong bây giờ, em đã có huân huy chương về tán gái đỏ ngực rồi :D
Ối zời ơi:p,hèn chi hôm bạn mang lọ kem của bác Giang về,bị vợ theo dõi "nổi da gà" là phải rồi.:D

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Ối zời ơi:p,hèn chi hôm bạn mang lọ kem của bác Giang về,bị vợ theo dõi "nổi da gà" là phải rồi.:D
Ko có đâu, vợ em ko biết ghen, thực ra là biết có ghen cũng ko giải quyết vấn đề gì nên ko tốn thời gian, công sức vô ích thôi :D Vợ em chỉ lạ vì em chưa bao giờ dùng mỹ phẩm mà lại lòi ra 2 hộp vaseline :D

Văn

Thành viên tích cực
Ko có đâu, vợ em ko biết ghen, thực ra là biết có ghen cũng ko giải quyết vấn đề gì nên ko tốn thời gian, công sức vô ích thôi :D Vợ em chỉ lạ vì em chưa bao giờ dùng mỹ phẩm mà lại lòi ra 2 hộp vaseline :D
Thì đó,vì vaseline là loại thuốc chống nứt nẻ da,khô da,ngoài ra theo tây y, vaseline có thể dùng bôi trơn;),.....Do vậy cô ấy mới sợ mà mắt tròn mắt dẹt,biết đâu cô ấy nghĩ:....chắc là anh ấy hết.... rồi.:eek::p

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Thì đó,vì vaseline là loại thuốc chống nứt nẻ da,khô da,ngoài ra theo tây y, vaseline có thể dùng bôi trơn;),.....Do vậy cô ấy mới sợ mà mắt tròn mắt dẹt,biết đâu cô ấy nghĩ:....chắc là anh ấy hết.... rồi.:eek::p
Ko phải, nếu có ngạc nhiên thì ngạc nhiên là tại sao em lại đi với người hết ... ấy ... rùi :D Từ xưa đến nay em toàn xài hàng hiệu cả :D

Văn

Thành viên tích cực
Ko phải, nếu có ngạc nhiên thì ngạc nhiên là tại sao em lại đi với người hết ấy rùi :D Từ xưa đến nay em toàn xài hàng hiệu cả :D
Đây đúng là nơi các quí ông xổ bầu tâm sự,kiểu nầy mà mấy bả biết được thì lớn chuyện rồi.Thật với các bác,tôi sợ mấy bả cho cây tắm nắng cả gốc,cái PC tắm ao lắm lắm.:eek:

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Đây đúng là nơi các quí ông xổ bầu tâm sự,kiểu nầy mà mấy bả biết được thì lớn chuyện rồi.Thật với các bác,tôi sợ mấy bả cho cây tắm nắng cả gốc,cái PC tắm ao lắm lắm.:eek:
Kekeke, thế thì bác lại ko biết em rùi. Giả như thật, thật như giả, nói thật vợ cứ tưởng nói đùa, còn cười góp vui nữa chứ :D Với lại vợ em có ghen thì cũng chỉ dậm chân bành bạch thôi, ko dám liệng CPU đi đâu vì ... tiếc của :D Liệng xong lại phải chi 10T mua cái khác thì làm sao dám :D

toankhtn

Thành viên mới
:) bac nao nghi ra nmhung tu hay the
biet the vao tu truoc co le cua dc gai rui
em co yeu mot co cung lop ma kho tan wa
bac nao bay cho em ke voi

Nhớ gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé.
Quản lí: Văn

lenghe

Thành viên mới
nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là gợi ý…Hỏi: Em là mối tình thứ mấy của anh?
Đáp: Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là “duy nhất”. Nhưng là mãi mãi.
H: Tại sao anh yêu em?
Đ: Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.
H: Anh có phải là người chung thủy không?
Đ: Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh để quay sang yêu em.
H: (nghẹn ngào)
Đ: Mẹ anh.
H: Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?
Đ: Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.
H: Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?
Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.
H: Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!
Đ: Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.
H: Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?
Đ: Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.
H: Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?
Đ: Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.
H: Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?
Đ: Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu “anh yêu em”.
H: Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?
Đ: Có. Thật ra là “anh yêu em rất nhiều”
H: Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?
Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?
Nghĩ tới đây thì bèn không nghĩ nữa. Mình đổ … mình mất thôi!
Hay quá! cám ơn bác nhiều nha! mình đang tìm vợ đây! buồn ngủ gặp chiếu manh!:D

mylove

Banned
bác Thích Đủ Thứ đáo hoa thật, em thì chẳng biết tán gái gì cả. Có bác nào sẵn sàng giúp đỡ em không?