bàn xoay bónai rẻ

nghinguyen

Thành viên
1 cái bàn xoay don giản xin chia sẽ với các anh chị cô chú...giá khoang 50k tới 100k ra ve chai mua nhé mọi người..chứ em không bán hehehe...
chúc mọi người có 1 buổi làm cây vui vẽ và thoải mái

nó là ghế xoay văn phòng...ai thích có thễ làm thêm tấm gỗ tròn để lên..hoac cắc 1 miếng sắt hàn vào..em thì toàn cây nhỏ nên không cần.

có thễ xoay 360 độ
:bz

langtunhavuon

Thành viên
Tôi cũng đang dùng cái này.nhưng ko dc bền đâu,xài vài tháng là rong cao su bên trong hư ko thể nâng nên dc mà cố định 1 mức thôi.tôi đang kiếm hàng này mà chứ có hiii

doquang2105

Thành viên tích cực
Tôi cũng đang dùng cái này.nhưng ko dc bền đâu,xài vài tháng là rong cao su bên trong hư ko thể nâng nên dc mà cố định 1 mức thôi.tôi đang kiếm hàng này mà chứ có hiii
Cái ni đẹp nè bác ui.....:)):)):)):)):)):)).

huanpv

Thành viên
TÔI CŨNG DÙNG LOẠI GHẾ XOAY VP,,,THẤY ỔN MÀ. LÚC NÀO KẸT BẠN THỬ TRA ÍT DẦU VÀO XEM SAO NHÉ. LẠI NGON LÀNH NGAY ẤY MÀ.

nghinguyen

Thành viên
em dùng bàn văn phòng thấy cũng tốt nè..nhưng nếu làm cây nào nặng nặng nhiều lần thì không biết có bền không..tại cây em nhẹ khoang 5-10 kg là cao nhất rồi ạ.

langtunhavuon

Thành viên
TÔI CŨNG DÙNG LOẠI GHẾ XOAY VP said:
Ko phải bác ơi cái miếng rong cao su bên trong lâu ngày bị chai và bể vụn ra hết mà nên ko có hơi hám gì hết em tháo ra thì thấy như vậy đó

NDCan

Thành viên tích cực
cảm ơn bạn đã chia sẻ may quá mình có cái ghế bàn quầy bị hư tối làm luôn chắc phải cắt cái mătj gồ.30/30nữa nhỉ bạn

TVcoire

Thành viên tích cực
Mình thì sài hai cái này: Bền muôn đời lục quân VN.\m/

Cái này thì mua 140k. Trên dưới 100kg thì sài vô tư

Cái này thì chế từ các món lacxoong.

chiyenlap

Thành viên tích cực
Chân thành 1 câu: 10 cái này chưa trụ nổi 1 cây của em.
Bàn nào cho đủ bác ơi???
Thank's bác.

chiyenlap

Thành viên tích cực
Vậy là cây của bác phải để lên cái cối xay bột sẽ trụ nổi.=P~
Chả phải,đưa vào nghiền bột thì ổn.
Ngoài này dùng 4 chân bê tông,cấu thành liền,cẩu đặt nghiêng là 1 chú đi.
Cối 2- 3 khớp,4 cái cũng vẫn nổ...
Mà 4 cái 4 góc có thánh mà quay.:)):)):))
trêu vui thôi.