anh em chi giúp nhiềuvn .

nhieuvn

Thành viên tích cực
cây xanh này mình mua của anh Hùng hội tân phú, và cây này do anh Nghĩa ( quận 12) chỉnh sửa cũng khẳng định là sanh, nhưng do anh em vào nhà chơi thì cho đây không phải là sanh, mình xin được phép hỏi anh em biết đây là cây gì không ạ, thank anh em'

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

anh anh em chỉ giúp!

nhieuvn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: anh em chi giúp nhiềuvn .

Chính xác là sanh lá dài
Sanh lá dài đó em trai,thân nó thường mốc như si bông.
Thân giống sanh, lá cũng giống lá sanh. Chắc là cây sanh :)
thank các anh, thank các anh rất nhiều! hy vọng sẽ gặp lại các anh ở buổi off vào tháng 12 tại sài gòn
==================================
Nhiều ơi trong em có mưa ko?
Nha trang đang mưa to,mà gió thì càng ngày càng lớn ;))
trong em hôm nay bắt đầu mưa, nhưng không lớn anh ah, và không kéo dài, nhưng thời tiết hơi lạnh đó anh

bonsaichono

Thành viên
Khoe mấy cái co đẹp đường thân thì nói đại đi em , giả bộ không biết có phải sanh không , đường thân có co đẹp đó gần có hàng hiệu chơi rồi đó được chưa em :p:p:p:p:p

nhieuvn

Thành viên tích cực
sanh quái,lá ớt!hihi
Khoe mấy cái co đẹp đường thân thì nói đại đi em , giả bộ không biết có phải sanh không , đường thân có co đẹp đó gần có hàng hiệu chơi rồi đó được chưa em :p:p:p:p:p
thank 2 anh, nhưng thật sự em muốn hỏi cho rõ, chứ không ý định khoe anh, vì cây này em từng đăng chia sẻ, từng đăng bán luôn mà anh, hihi, thank 2 anh rất nhiều

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
đường thân đẹp mà nở lòng nào anh đem xả em nó rồi em trai .anh đang kêu nó vô xem đó em trai

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
cây xanh này mình mua của anh Hùng hội tân phú, và cây này do anh Nghĩa ( quận 12) chỉnh sửa cũng khẳng định là sanh, nhưng do anh em vào nhà chơi thì cho đây không phải là sanh, mình xin được phép hỏi anh em biết đây là cây gì không ạ, thank anh em'

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

anh anh em chỉ giúp!
Tôi có mua được 2 cây sanh loại này :(lá dài)
+ Một loại lá xanh đậm, có gân giữa màu hồng
+ Một loại lá xanh bình thường,cả 2 lá cứng hơn chủng loại sanh thường gặp
Thanks,chỉ biết thế thôi

nhieuvn

Thành viên tích cực
đường thân đẹp mà nở lòng nào anh đem xả em nó rồi em trai .anh đang kêu nó vô xem đó em trai
hihi, cây em sao anh nỡ xả anh, em đem giấu rùi, khó mà cắt được. kakak, thank anh!

Tôi có mua được 2 cây sanh loại này :(lá dài)
+ Một loại lá xanh đậm, có gân giữa màu hồng
+ Một loại lá xanh bình thường,cả 2 lá cứng hơn chủng loại sanh thường gặp
Thanks,chỉ biết thế thôi
dạ, thank anh rất nhiều, chúc anh vui!

Sanh lá dài, một thời gian rất được chuộng ở miền trung.
thank anh rất nhiều!
==================================
Nếu thân có chấm bông là Si nhen em.
để em kiễm tra xem có chấm không như si bông không? thank anh!

Cây sanh nầy lá xanh đúng ko nhiều...?
lá màu đỏ anh ơi, hahahha

thoaphumobile

Quản lý mới

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

anh anh em chỉ giúp!
AE chơi sanh ở mình vẩn gọi sanh lá dài đó bạn.