Ai thiết kế đẹp vô giúp đệ nào.

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Cái cây này không biết mọi người còn nhớ không. Mấy hôm nay ấm áp với lại cũng ngứa nghề nên mang em nó ra cho mấy đao. Gọi là 1 lần đau. Mọi người cho em nó tý hình anh tương lai dùm em.

bigbabol

Moderator
cây trên mặt tiền là ở phía sau?
cây dưới góc chụp như vậy làm sao vẽ được hả em?:-O

vietanhmpt

Thành viên tích cực
HIx hix. Vì trước khi cắt cái mặt post ban đầu là mặt chính. Sau khi cắt rồi em lại không để ý nên... Hôm nay ra xoay và nhìn thì hỡi ôi cái mặt đó là mặt sấu nhất híc hix. Nên chụp nốt 3 mặt còn lại. 3B xem thiết kế hộ em nhé.

lnvinh

Super Moderator
Cây này cũng có thể lật xuống làm dáng bay được đó em, em thích dạng bay hay huynh đệ?

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Cây này em thích làm huynh đệ. Nhưng nếu theo anh làm bay đẹp hơn thì em sẽ làm. Em thích là một chuyện. Nhưng không nên vì ý thích của mình mà làm cho cây xấu hơn được. Nếu có ý tưởng hay hơn phải tiếp thu phải không anh?

lnvinh

Super Moderator
Các phương án có thể áp dụng cho cây của em:

PA 1 Huynh đệ cành phóng:

PA 2: Huynh đệ cành đuổi:

PA 3 Cây bay:

tranthai162000

Thành viên tích cực
Các phương án có thể áp dụng cho cây của em:

PA 1 Huynh đệ cành phóng:

PA 2: Huynh đệ cành đuổi:

Chào anh Vinh, anh có thể giải thích cành phóng, và cành đuổi là như thế nào không ạ ! em xem hai hình mà không hiểu. Cám ơn anh trước.

Gì Nhỉ

Thành viên
Theo hình anh Vinh vẽ em thấy "Huynh đệ cành đuổi" là đẹp nhất ( ý kiến riêng của em) vì nhìn cây cân đối hơn, ấm hơn và đủ hơn 2 hình còn lại.

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh vinh nhé. Các phương án của anh đều rất đẹp. Phương án huynh đệ cành đuổi tương đối giống ý tưởng của em. Nhưng hoàn thiện hơn.