ACE Hưng Yên vào đây giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm

tieuboi

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: ACE Hưng Yên vào đây giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm

Đúng vậy. Các ae Hưng Yên vào đây chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm, có thể sẽ trở thành bạn bè, đồng nghiệp thân thiết trong tương lai không xa
==================================

Rất vui làm quen bạn. Mình sống và làm việc tại Hà Nội nhưng cung hay về quê vào cuối tuần, nhà cũng có vườn cây chủ yếu là sanh. Có dịp mời bạn qua thăm
Các anh em có cây muốn giao lưu thì cũng cứ post ảnh vào Topic này nhé để mọi người cùng nghiên cứu nhé.
Nhà bác em cũng có mấy cây hay hay hôm nào về em alo cho anh và ghé thăm vườn anh luôn, về HY khoái nhất món nhẵn năm nào em cũng về ăn ngon tuyệt vời. Về nhà bác em chẳng khác gì miệt vườn, vừa ăn nhãn vừa ngắm cây cảnh và phong lan híc híc híc.

dungvan

Moderator
Ngọc Kiên cũng quê Hưng Yên cơ à, mình tưởng Hải Hưng chứ...
Tôi thấy dạo này Cụ to gan đấy, lần này dám chém cả Hội trưởng nữa.:))

Hôm nay mới thấy cái top này, rất hay đấy, ae ở các tỉnh khác làm mạnh lắm, các anh em ở HY khuấy động mạnh lên chứ nhỉ.
Tôi gốc HN nhưng rễ mọc ở HY, xin ké một ghế hàng ngoài nhé.
Rễ của tôi ở Phù Cừ, trước đây chung Huyện Phù Tiên với Hội trưởng đó.

tieuboi

Thành viên
Xin có mặt !Quê gốc Hưng Yên kính chào toàn thể anh chị em Hưng Yên ạ.:D
Ẹc hội trưởng cũng cùng quê với em, hay quá đồng hương.
Mình quê ở Tiên Lữ. Hàng năm vào dịp thanh minh vẫn thường hay về quê .Anh em Hưng Yên trên diễn đàn cũng khá đông hôm nào tổ chức gặp mặt,mình xin đăng kí đầu tiên :D
Em cũng ở huyện Tiên Lữ nè gần quá, khéo có họ xa ấy chứ. Xấu hổ quá thấy người sang bác quàng làm họ.

ngockien

Super Moderator
Tôi thấy dạo này Cụ to gan đấy, lần này dám chém cả Hội trưởng nữa.:))

Hôm nay mới thấy cái top này, rất hay đấy, ae ở các tỉnh khác làm mạnh lắm, các anh em ở HY khuấy động mạnh lên chứ nhỉ.
Tôi gốc HN nhưng rễ mọc ở HY, xin ké một ghế hàng ngoài nhé.
Rễ của tôi ở Phù Cừ, trước đây chung Huyện Phù Tiên với Hội trưởng đó.
Chứng minh thư em vẫn ghi là nguyên quán Phù Tiên đó anh Dũng :D

Hội trưởng của chúng ta vẫn ở diễn đàn mà, nhưng về quê là con... ông chú anh em ạ. Hi hi...
Về quê anh tha cho em =))

Ẹc hội trưởng cũng cùng quê với em, hay quá đồng hương.

Em cũng ở huyện Tiên Lữ nè gần quá, khéo có họ xa ấy chứ. Xấu hổ quá thấy người sang bác quàng làm họ.
Hay quá hôm nào về quê đi bộ sang ông em chơi :D

kybinh

Thành viên
Anh em nào dọc đường 5 quê Hưng yên nhỉ? tổ chức gặp mặt để hâm nóng tinh thần cái nhỉ?

caoky

Thành viên
Xin chào tất cả Anh em Hưng Yên . Mình ở Tiền Phong Ân Thi, Hưng Yên. Nhưng vì hoàn cảnh đẩy đưa lên phải xa quê 21 năm rồi. Hiện mình sinh sống tại Tân An, Long An.
Chúc cả nhà cuối ngày vui vẻ.
xin chào tất cả anh em hưng yên.mình ở vĩnh xá kim động hưng yên.nhưng cũng như bạn mình vào vt được 22 năm nhưng năm nào mình cũng về quê

lukhachthaphuong

Thành viên
xin chào tất cả anh em hưng yên.mình ở vĩnh xá kim động hưng yên.nhưng cũng như bạn mình vào vt được 22 năm nhưng năm nào mình cũng về quê
Đồng niên và Đồng Hương xa quê. Nếu có dịp xuôi miền tây nhớ ghé mình nhé.

minmin688

Thành viên mới
hihi. vào diễn đàn cũng đc 1 thời gian mà giờ mới thấy topic Hưng Yên. e xin 1 vé nhóm nhé...em ở ÂN THI HƯNG YÊN. cũng máu chơi cây với các anh chị trong tỉnh. xin đc giao lưu với anh chị em ạ