đấu giá cây dương 100% ủng hộ diễn đàn!

dragon081188

Thành viên Mua Bán
dragon gia nhập diễn đàn đã lâu nhưng chưa có gì đóng góp cho diễn đàn,nay em xin đấu giá cây dương này ủng hộ diễn đàn 100%,mong mọi diễn ủng hộ để diễn đàn chúng ta ngày càng mạnh hơn.cây có hoành tổng thể 70cm,hoành thân lớn 30cm,cao 55cm,giá khởi điểm là 50k,chú ý bán cây không bán chậu và ko bao ship.topic chính thức đóng vào 20 giờ ngày thứ 3 (10-5-20011),đến giờ đó ai trả giá cao nhất sẽ được ghi nhận là chủ mới của em nó.cảm ơn mọi người!

hoang.htc

Thành viên tích cực
dragon gia nhập diễn đàn đã lâu nhưng chưa có gì đóng góp cho diễn đàn,nay em xin đấu giá cây dương này ủng hộ diễn đàn 100%,mong mọi diễn ủng hộ để diễn đàn chúng ta ngày càng mạnh hơn.cây có hoành tổng thể 70cm,hoành thân lớn 30cm,cao 55cm,giá khởi điểm là 50k,chú ý bán cây không bán chậu.topic chính thức đóng vào 20 giờ ngày thứ 5 (12-5-20011),đến giờ đó ai trả giá cao nhất sẽ được ghi nhận là chủ mới của em nó.cảm ơn mọi người!

mình theo 210 nghìn

dinhvudesign

Thành viên
Vừa gọi điện cho Công. nghe giọng mìn nam lo quá, lần trước đấu giá hớ cây tùng. vận chuyển từ trong Nam ra tới hôm nay vẫn chưa có mặt tại Hà Nội.\m/
mình trả cây này 250k

pitieel

Thành viên Mua Bán
còn hơn 2 ngày nữa...... kéo em nó lên cho cuộc đấu giá hoành tráng nè

dragon081188

Thành viên Mua Bán
mình sẽ chuyển tiền như thế nào bản nhỉ?
dạ em cũng chưa biết,chuyển trực tiếp vào tk diễn đàn hoặc chuyển vào tk em rồi em gửi qua tk diễn đàn nhỉ?
các mod hướng dẫn giúp em với!

dragon081188

Thành viên Mua Bán
mình sẽ chuyển tiền như thế nào bản nhỉ?
anh chuyển vào tài khoản diễn đàn là Vietinbank số 711A05603411 chi nhánh Quảng Ngãi-Chủ tài khoản Phạm Văn Tám nha,tổng số là 600k.còn tiền ship anh em mình tính sau
mà anh ở đâu vậy?cho em biết để sắp xếp chuyển cây.mong hồi âm!

duonguyen

Thành viên
A ý ở HN e ah, e sắp xếp rồi chuyển cây vào thứ 5 tuần này luôn nha! Cám ơn tấm lòng của e dành cho DĐ!

Văn

Thành viên tích cực
Lúc 14:38 chiều nay,17/05/2011,tài khoản 711A05603411 đã nhận được 600.000vnd chuyển đến từ thành viên NDCan(NGUYEN DINH CAN),theo thông báo từ hệ thống sms banking.Người đã trúng đấu giá tại topic nầy
Thay mặt HĐTT kinh phí cho diễn đàn,xin trân trọng cảm ơn và tri ân tấm lòng vì diễn đàn của các bạn.
SuperMod: Văn