Đi ăn Tân Gia nhà A Bình Dblongthanh

minh_cao

Thành viên Danh Dự

Bạn dblt ơi sao 10 người mà có 9 cái tên thế nhỉ,ngồi đếm mãi mà vẫn thấy 10ng hay mình hoa mắt kô biết hả bạn.hì...[/QUOTE]
Bạn làm tôi nhớ chuyện Tào Tháo điểm danh quá! Sau trân chiến , ông ta điểm danh các tướng xong lại thấy thiếu mất một người, ông khóc than thảm thiết vì nghĩ rằng có người đã tử trận, một hồi sau mới nhớ lại chưa có mình ! Bác Bình thì cố tình dấu mình đi để xem các bạn có biết không đó ?
Xem hình mới biết có Chú Văn lặn lội từ Quảng Ngãi vào cùng anh em, tiếc quá không gặp được chú ấy !

hoangquan2376

Thành viên
Bạn làm tôi nhớ chuyện Tào Tháo điểm danh quá! Sau trân chiến , ông ta điểm danh các tướng xong lại thấy thiếu mất một người, ông khóc than thảm thiết vì nghĩ rằng có người đã tử trận, một hồi sau mới nhớ lại chưa có mình ! Bác Bình thì cố tình dấu mình đi để xem các bạn có biết không đó ?
Xem hình mới biết có Chú Văn lặn lội từ Quảng Ngãi vào cùng anh em, tiếc quá không gặp được chú ấy !
Hì...nhưng em chưa biết mặt bác nào cả,vì đọc bài trên nên biết mỗi ảnh bác văn,mà giới thiệu đến bác văn còn 4ng mà có 3 cái tên thế là em cứ ngồi đếm mãi mà vẫn thừa một người,mà có thi thoảng nt cho mod tân mà mãi chưa biết mặt nên em thắc mắc.hìhìhì...:)):)):))

sau đây là hình ảnh chuyến off line mà mình chụp được

khởi hành

qua phà cát lái

chộp được lưu đức Hòa(anh Văn):)):)) và anh tý kiểng

tài xế đang tâm sự với anh Thái (maivang) trong khi chờ đợi qua phà.

cuối cùng cũng đã tới nơi.

em Trang ra đón khách

....còn nữa

sau đây là 1vài hình vườn nhà bác Bình mà Tân chụp dc
Tùng nhiều nha các bạn

...." nãy có xuống bếp coi hnay dc ăn gì ko Vũ?"

còn có mấy tấm chụp giao lưu
" Thắng...em coi nãy bác Bình cất mấy thùng bia ở đâu mang ra xe cho anh nha!!!!"
( anh Dũng và anh Thắng lanchi)

chủ nhà và anh văn

Tân và anh Thắng( bức này ai chụp quên rồi)

Tân và anh Phước (phuocloctho)

sau khi trao đổi thăm quan vườn thì cũng đến giờ đói bụng.

bác Bình và bác gái

khách mời ngoài bác Bình

và cây này được Gừng Nhân baby(3B) để ý.

trong khi đó thì cũng có người đang say sưa hoạt động nghệ thuật.
(ko hiểu sao anh Dũng hát có 1 bài mà mọi người bỏ đi hết:)):)),người thì bỏ đi coi uốn cây,người thì bỏ đi lên uống trà,lại có người bỏ trốn ra xe ngủ.....)

cặm cụi,chuẩn bị phù má trợn mang lấy sức bẻ cành :)):))

sau khi từ biệt gia đình bác Bình.đoàn lại ghé thăm anh Phước (phuocloctho)

tranh thủ trên đường về ghé thăm anh Thắng (lanchi)
đây là chỗ anh Thắng để cây.(hình như ko phải vườn của anh Thắng)

dungkhiem

Thành viên
Chuc mung chu BINH (Tan gia) hoa cung niem vui hoi ngo (voi ae DD CCVN). Vui qua, uoc gi minh cung co doi canh, cac ban oi (thong cam kg bo dau dc).

lúc về thì có 2 sự việc xảy ra.
1/ anh 3B là tài xế.ảnh đòi phải có sữa tươi thì mới đưa đoàn về lại TP HCM.cả đoàn pó tay.may sao kiếm dc 1 bịch.
cả đoàn thở phù.....may quá..

măm măm măm......ko có ống hút..

còn 2/ có người hồn nhiên từ Đồng Nai tới SG

hình của mình thì hết.nhưng còn nhiều lắm nha.
anh Văn,anh Lô,anh Tý kiểng và nhiều người chụp lắm.
mấy bác nhanh lên nhé.
mỏi tay quá...

hathanhvinh

Thành viên tích cực
Chúc mừng cả đoàn dự tân gia thành công tốt đẹp.
Có AE nào nhận hàng or chiếm lợi phẩm của anh Bình ko vậy post lên cả nhà xem chơi.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
3B chê " mấy anh uống bia cái màu bia nhợt nhạt, em uống nước ngọt nhìn đi màu sắc đậm đà"

Bao Công và Triển hộ vệ của diển đàn, may mà hôm đó tôi uống ít không say, chứ say nói bậy bạ là bửa nay tôi đâu còn được post bài, Bao Công mà cũng nhỏng nhẻo gớm, nhìn anh ta ẹo kìa

3dy: " từ từ khoan chụp để em đứng sát vô anh Văn, mai mốt có phá phách gì ảnh chắc cũng nương tay

Văn: " đã chụp rồi, 3dy đứng vậy chắn mất tiêu anh, chú mày làm anh mất công tạo dáng"

dovanlo

Thành viên Danh Dự
tuankhanh:" Để em chụp hình anh Văn về để trước máy vi tính, mai mốt vô diển đàn nhìn hình sẽ ko dám spam lung tung"

nhờ các thành viên nử so sánh xem ai đẹp trai hơn

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Văn chơi mánh, thi uống xem hơi ai dài hơn mà Văn chọn cái chai chia cho tôi cái ly có chút xíu, uống chưa tới đâu là đã hết rượu trong ly.

Văn

Thành viên tích cực
Chuyến đi Miền Nam của Văn vừa qua thời gian quá eo hẹp
Thành thật cáo lỗi cùng anh em bằng hữu vì đã không đủ thời gian diện kiến anh em.
Xin cảm ơn tất cả bằng hữu đã dành cho Văn một tình cảm sâu nặng.
Xin trân trọng cảm ơn.

lan-chi

Thành viên tích cực
còn có mấy tấm chụp giao lưu
" Thắng...em coi nãy bác Bình cất mấy thùng bia ở đâu mang ra xe cho anh nha!!!!"
( anh Dũng và anh Thắng lanchi)

uống bia bao nhiêu đi tưới cây bấy nhiêu ,đến lúc phê phê còn hỏi em còn có cây nào mình chưa tưới ko nhỉ , đúng là bó tay