Địa chỉ anh em Thanh Hoá giao lưu hằng ngày

leloc

Thành viên
Cám ơn bác Thieuhaucaycanh đã phát động phong trào. Rất mong anh em Thanh Hoá chúng ta phát triển cây theo trường phái bonsai nhật bản, để một ngày hoà nhập cùng thế giới và thời đại.
XIn cổ vũ bằng cây cùi mía tại vườn nhà:

dangvanhung

Thành viên tích cực
Nhiều người xem thế mà anh em thanh Hoá có vẻ thờ ơ thế nhỉ muốn chia se, học hỏi kinh nghiêm mà chẳng thấy huynh nào lên tiếng buồn quá.
Xin lỗi anh, hôm nay em mới vô đây.

Gọi em là Đặng Hưng (30 tuổi) tùy xưng hô
chổ ở: Thành phố Thanh Hóa
Em chưa có điều kiện nên đang theo học chơi cây mini
Số điện thoại của em là: 0936 336 986

Có gì báo em tham gia với nha

trinhvantu

Thành viên
chào toàn thể anh em thanh hóa . Anh hùng hội trưởng ơi lâu quá ae thanh hóa ko uống với nhau rôi, tình hình mùa hè đến chắc nhiều người có thời gian , và em thấy cũng có nhiều người mới vào tham gia DĐ , bác mời ae off 1 hôm đi .
Kính tặng anh em 1 cây tôi mới mua .

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
chào toàn thể anh em thanh hóa . Anh hùng hội trưởng ơi lâu quá ae thanh hóa ko uống với nhau rôi, tình hình mùa hè đến chắc nhiều người có thời gian , và em thấy cũng có nhiều người mới vào tham gia DĐ , bác mời ae off 1 hôm đi .

cây đẹp quá.cảm ơn bác đã chia sẻ

lequan

Thành viên mới
em cũng ở Thanh Hoá cũng là giáo viên em làm thành viên lâu rồi nhưng chư có dịp nào được giao lưu vì cảm tháy hoi e de, em mới tập chơi cây thôi, cũng mong các anh giúp đỡ, hôm nào họp mặt cho em một vé nhé, xin cảm ơn các bác trước!

thieuhaucaycanh

Thành viên
đây là địa chỉ xem video cây cảnh cực hay phát sóng trên vctv16 nguyên bản nghệ nhân việt nam ai xem chắc muốn làm cây ngay
http://www.youtube.com/watch?v=j0GxKMVUKdk&feature=player_embedded
14 video trừ video thứ nhất nhé
==================================

Lâu lắm rồi mới thấy anh Tú lên diễn đàn nhỉ khi nào qua em phải ngắm thực tế chắc đã hơn nhiều anh nhỉ
Xin lỗi anh, hôm nay em mới vô đây.

Gọi em là Đặng Hưng (30 tuổi) tùy xưng hô
chổ ở: Thành phố Thanh Hóa
Em chưa có điều kiện nên đang theo học chơi cây mini
Số điện thoại của em là: 0936 336 986

Có gì báo em tham gia với nha
chơi cây mini khó đó hùng ơi chúc có nhiêu cây đẹp dịa chi bạn quan tam tôi để trên đó làm cây cực hay nhé
Cám ơn bác Thieuhaucaycanh đã phát động phong trào. Rất mong anh em Thanh Hoá chúng ta phát triển cây theo trường phái bonsai nhật bản, để một ngày hoà nhập cùng thế giới và thời đại.
XIn cổ vũ bằng cây cùi mía tại vườn nhà:

chào bác Leloc bác ghé thăm anh em thanh Hoá và chia sẻ cây. Hôm rồi gửi tin nhắn cho bác mà không được đinh xin bác ảnh mấy cái khuôn trên diễn đàn em không nhìn đựơc hình

kusutl

Thành viên
chào tất cà các bác Thanh Hóa nhà mình !
tiện cho em hỏi ở Thanh Hóa có chỗ nào bán giống lan cấy mô đang còn trong ống nghiệm ạ ?
chỗ nào bán dây nhôm quấn cây thế các bác ? lâu nay em toàn mua dây điện nhôm để cuốn.
xin cảm ơn các bác !

bjmbjm

Thành viên mới
Nông Cống xin góp vui với anh em Thanh Hóa, mong các bác giúp đỡ, em mới chân ướt bước vào đam mê ^^, off em xin 1 vé nhé

trinhvantu

Thành viên
thieuhaucaycanh
Trạng thái:
ID thành viên: 23584
Thành viên
Lâu lắm rồi mới thấy anh Tú lên diễn đàn nhỉ khi nào qua em phải ngắm thực tế chắc đã hơn nhiều anh nhỉ
Rất vui đc đón tiếp bạn .

thieuhaucaycanh

Thành viên
chào tất cà các bác Thanh Hóa nhà mình !
tiện cho em hỏi ở Thanh Hóa có chỗ nào bán giống lan cấy mô đang còn trong ống nghiệm ạ ?
chỗ nào bán dây nhôm quấn cây thế các bác ? lâu nay em toàn mua dây điện nhôm để cuốn.
xin cảm ơn các bác !
lan ống nghiệm thì không biết nhưng dây nhốm ở Triệu Sơn nhiều còn chỗ khác anh chịu hiện tại Triệu Sơn 100đ 1 kí đó bạn
thieuhaucaycanh
Trạng thái:
ID thành viên: 23584
Thành viên
Rất vui đc đón tiếp bạn .
lần rồi vào nhà anh còn đang hơi phê hi vọng lần sau tỉnh táo. Lần trước có gì không phải bác bỏ quá nhé. xin cám ơn!
cây đẹp đấy tú bán giá bao nhiêu tiền vậy
có phải bác Lộc đội 9 không nhỉ nếu phải bác và anh Tú có cách nhau vài trăm mét sang uống nước chè hỏi thăm mà