Đấu giá ủng hộ Mừng 10 năm Sinh Nhật Diễn Đàn

thoainguyenkh

Thành viên
tham gia 1 phát đi thoại
he he...để xem tình hình thế nào đã a trai! với lại e chỉ thích đè hàng xóm thôi, không bao giờ đè người nhà đâu ông anh thân iu ạ! a cứ tung hoành thỏa chí nhen, kỳ này đến lượt đại ca ra chiêu rùi đó! e luôn sẵn sàng ứng chiến bên đại ca mà!:-?:-q:-q:-q

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
he he...để xem tình hình thế nào đã a trai! với lại e chỉ thích đè hàng xóm thôi, không bao giờ đè người nhà đâu ông anh thân iu ạ! a cứ tung hoành thỏa chí nhen, kỳ này đến lượt đại ca ra chiêu rùi đó! e luôn sẵn sàng ứng chiến bên đại ca mà!:-?:-q:-q:-q
Hi.........anh cũng chỉ tham gia phong trào cho nóng tí thôi Thoại ơi. chuyến này xuống sg kg? có dịp gập nhau nửa rồi em

minhkhatran

Quản lý mới
hehe thoainguyen chỉ thò vào 1 chân thôi anh HỒNG ƠI còn 1 chân ngoài rút lui mới kịp

Người Rừng

Thành viên tích cực
Thời gian tháng 11/2014 mới đấu mà các bạn đã mạnh tay thế, chúc buổi đấu giá thành công tốt đẹp!

Cứ Chơi

Thành viên
Bùm 3 phát B52 chạy bỏ quần bỏ dép hết a ơi, thứ gì chịu nổi e nhìn thôi còn sợ thôi.. zot lẹ...

DUY NGUYEN

Thành viên mới
bùm bùm bùm 5,2 triệu....ok song....các đại gia vào bắn cho thằng nông dân này vui tý ti........
CHÚC MỪNG BẠN LÀ NGƯỜI THẮNG CUỘC ĐẤU GIÁ ỦNG HỘ SN DIỄN ĐÀN !!!.<):)..<):)..<):)..
VÌ BẠN CHÁY HẾT MÌNH NÊN DUY NGUYỄN TẶNG THÊM CHO BẠN 5 CÂY SAM NÚI...
( hình thức vận chuyển sẽ trao đổi , thống nhất với bạn sau qua đt )
CHÚC BẠN LUÔN THÀNH CÔNG TRONG CUỘC SỐNG !!!

Sandytran144

Thành viên mới
Khu này nếu cho thuê thì tỉ suất lợi nhuận bao nhiêu % mỗi năm thế bác. Đang quan tâm mua để đầu tư.