Đăng ký - Offline tháng 3-2011. Kỹ thuật làm ngọn cho Bonsai

Khải bentre

Thành viên
qua theo dõi topic này thì có nhiều anh em còn thắc mắc cái khoảng lệ phí 100k mà đàn chủ thông báo.
Sẵn đây tôi nói luôn, như những lần offline trước thì cái khoảng 100k này là anh em chúng ta đóng góp để ăn cơm, uống cay cay buổi trưa đó. anh em cứ yên tâm, khi nào ăn xong thì đàn chủ sẽ nhận hóa đơn bữa ăn xem bao nhiêu rồi chia ra số người dự bữa tiệc thì ra số tiền cần góp. thông thường là 100k. nếu quyết toán còn thừa thì đàn chủ sẽ đưa vào quỹ hoạt động của Diễn đàn.
Anh em còn gọi vui là tiền campuchia đó mà.

Quí Tài

Quản Lý Viên
Từ lần dự offline lần đầu ở vườn cũ của Lnvinh lúc đó mới biết cách chọn mặt tiền, uốn cành một, hai, ba.... nhưng chưa có cái ngọn. Giờ có vài chục cây phôi đang nuôi cũng chưa có cái ngọn...
Chủ đề lần này "mê tít thò lò " lun, vậy mà ngày đó bận không tham gia trực tiếp được.Vậy đề nghị đàn chủ tổ chức quay phim kỹ lưỡng dùm nha. Sau đó xem lại vậy.
Tks all

greenstar

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Đăng ký - Offline tháng 3-2011. Kỹ thuật làm ngọn cho Bonsai

ái chà chà. đem 50 cây cưa mini theo thôi. pà kon nhớ chuẩn bị tiền lẻ nha 45k/cây[-O<[-O<[-O<[/QUOTE]

Cái gã này đi đâu là bán hàng tới đó.Ở xa quá ko chịu đc rùi.Có ai có máy quay xin quay giùm vườn a V đăng lên cho AE ở xã coi nhen,mê quá ah.

MinhThư99

Thành viên tích cực
nhớ Vườn anh Vinh ở đoạn này đi lâu rồi bây giờ quên hẳn , biết tới chổ này là bí dường rồi

nntnam

Thành viên
hu hu, bữa đó nhà đột nhiên có việc đột xuất. ko đi được rồi :((. Anh em ai có máy quay xịn nhớ mang đi quay lại cho em xem với nhá. :((

Nhim

Thành viên
sáng mai kẹt đám cưới nên không thể lên vườn a Vinh rồi.
Chúc mọi người có 1 buổi offline vui vẻ và thu lượm được nhiều tuyệt chiêu. :D

HOANGMINHBD

Thành viên
Hôm trước đăng ký mà mai Em có chuyện đột xuất ở cty nên ko thể tham dự được,xin cáo lỗi,chúc các Anh có buổi off vui vẽ và thành công

chaukimthanh

Thành viên
Chuyến off này ghé vườn của anh Vinh thật hay quá, vì con gái còn ở BV nên em kg đi được, tiếc quá chừng, thôi hẹn dịp khác vậy.:|
Chúc tất cả ACE có buổi họp mặt thật vui vẻ tưng bừng. Có anh em nào nhậu thì uống dùm mình 5 ve nha.=D>