Đăng ký - Offline tháng 3-2011. Kỹ thuật làm ngọn cho Bonsai

trungduart

Administrator
Danh sách anh em tham dự tới thời điểm này là 44 anh em.
1 nhieuvn
2 Garan
3 mr tri
4 minh chau
5 DUC GV
6 kha an tho 2 vé
7 thanhtiena5
8 hoangmvp 2 vé
9 binhduongmuabancaycanh
10 Trieuchau1971 2 vé
11 dungvt
12 hoangmvp 2 vé
13 vanlai
14 hero007
15 haokiet 2 vé
16 greenfield
17 nntnam
18 LeQuoc
19 Khải bentre
20 HOANGMINHBD
21 lengoctan
22 cafe_den
23 holywine
24 trungmobil123
25 hida
26 leducthang
27 pnquy259
28 lequang1983
29 tiennavi
30 huyvo1978
31 sychau 2 vé
32 maiminhhoang
33 xuanquang251179
34 havandinh
35 lan-chi
36 treeman
37 manhdo
38 camap_80

Đây là danh sách anh em đăng ký qua trang - dự kiến số anh em tham dự khoảng 60 anh em.

lnvinh

Super Moderator
Chắc số lượng hơn nữa vì còn những anh em ở tỉnh đăng kí qua điện thoại, chuẩn bị tinh thần bị đứng rồi nhen anh em.

anhviet1022703

Thành viên Mua Bán
Có ghế dự bị nào không cho em đăng ký một vé. Lý do, em mới có một chú nhóc chưa đầy tháng nên việc có đi hay không cũng chưa chắc chắn được. Mong sao có ghế dự bị. Rất mong được gặp, giao lưu và học hỏi với các ACE trong diễn đàn nói chung và các ACe tham gia offline kỳ này. Cầu mong không có gì bất thường để được ngồi ghế dự bị

MinhThư99

Thành viên tích cực
Chắc số lượng hơn nữa vì còn những anh em ở tỉnh đăng kí qua điện thoại, chuẩn bị tinh thần bị đứng rồi nhen anh em.
Vườn anh mấy giờ mở cửa vậy anh Vinh , nhà xa nhưng tranh thủ đến sớm tìm 1 chổ ngồi mới được chứ già rồi mà đứng mổi gối lắm anh ơi !

lnvinh

Super Moderator
Vườn anh mấy giờ mở cửa vậy anh Vinh , nhà xa nhưng tranh thủ đến sớm tìm 1 chổ ngồi mới được chứ già rồi mà đứng mổi gối lắm anh ơi !
Có người trực 24/24 anh, ưu tiên 1 cho anh MT 1 cái ghế có dây đeo luôn, đeo dây vô cổ đi đâu ghế theo đó.

Khải bentre

Thành viên
Có người trực 24/24 anh, ưu tiên 1 cho anh MT 1 cái ghế có dây đeo luôn, đeo dây vô cổ đi đâu ghế theo đó.
vậy là chắc ăn, khỏi sợ mất ghế trong cảnh người ngồi kẻ đứng.
mà anh Vinh ưu tiên chưa công bằng à nhen, anh Minh thu mới 42 tuổi chứ có lớn gì đâu mà kêu là mỗi gối. anh Lô đã gần 50 mà anh ấy vẫn còn trẻ chán kia mà.

Garan

Thành viên
Uhm, em cũng lăn tăn vụ phí nộp thế nào :D Hôm đó đến off rồi nộp luôn, hay chuyển khoản trước ạ ? :D

mr tri

Banned
Bữa đó gặp rồi giao hàng luôn ha anh Trí ;))
khi đi quý khách nhớ mang theo tiền:)):)):)) zui quá xá lài zui. kỳ này có vốn vi vu :-*

nữ tới sớm làm gì vậy anh ?..
nói 4h chứ 8h mới tới. các chị còn bận .................

Danh sách anh em tham dự tới thời điểm này là 44 anh em.

Đây là danh sách anh em đăng ký qua trang - dự kiến số anh em tham dự khoảng 60 anh em.
ái chà chà. đem 50 cây cưa mini theo thôi. pà kon nhớ chuẩn bị tiền lẻ nha 45k/cây[-O<[-O<[-O<

anh Vinh dạo này ghê gớm quá nhen.còn hướng dẫn uốn...( gì ko biết) cho cánh chị em nữa:)):))
về vườn mới đi săn nhiều 250k gần nhà nữa chứ.:)):))

đợt này chắc đông vui lắm.chỉ tiếc là không tham gia được.chúc anh em có buổi off vui và bổ ích.:D