Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

Blackrose86

Thành viên tích cực
Vậy là một năm nữa sắp kết thúc,hội offline Nha Trang cũng trải qua một khoảng thời gian khá thú vị:gặp gỡ trao đổi kết nạp thành viên mới thường xuyên một cách vui vẻ hòa đồng trên tinh thần vui chơi học hỏi giao lưu là chính.
Đã có nhiều anh em dự định tổ chức offline cuối năm cho rôm rả,nay nhân dịp noen sắp đến,Black có ý tưởng này trong ngày off cuối năm để cho buổi off sôi động hơn:
Tất cả anh em đi off mỗi người sẽ mang theo một cây bonsai(xấu đẹp,phôi hay thành phẩm,chủng loại gì không thành vấn đề).
các cây sẽ được đánh số thứ tự và viết lên các mẩu giấy nhỏ để tất cả cùng bốc thăm một cách ngẫu nhiên.
Ai bốc trúng số nào thì cây tương ứng sẽ thuộc về người đó. Trường hợp bốc trúng cây của chính mình thì đc bốc lại lần nữa,nếu lần 2 vẫn trúng cây của mình thì coi như đó là mình có duyên nợ với nó-tự nhận quà của mình:))
Đây cũng là hình thức để anh em trao quà lưu niệm cho nhau.
Nếu anh em hưởng ứng,vui lòng comment hoặc nhấn Thanks để chúng ta cùng thống nhất chương trình. Ngoài ra anh em có ý gì hay bổ sung thêm cho buổi off cuối năm thêm phần thú vị nhé;;) :-*

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

OOF cuối năm lả ngày nào vậy em

nhieuvn

Thành viên tích cực

rất ý nghĩa, chúc buổi off thành công tốt đẹp!

longga

Thành viên tích cực

vui à nghen :O):O)

thanhmaidinh

Thành viên tích cực

Vậy là một năm nữa sắp kết thúc,hội offline Nha Trang cũng trải qua một khoảng thời gian khá thú vị:gặp gỡ trao đổi kết nạp thành viên mới thường xuyên một cách vui vẻ hòa đồng trên tinh thần vui chơi học hỏi giao lưu là chính.
Đã có nhiều anh em dự định tổ chức offline cuối năm cho rôm rả,nay nhân dịp noen sắp đến,Black có ý tưởng này trong ngày off cuối năm để cho buổi off sôi động hơn:
Tất cả anh em đi off mỗi người sẽ mang theo một cây bonsai(xấu đẹp,phôi hay thành phẩm,chủng loại gì không thành vấn đề).
các cây sẽ được đánh số thứ tự và viết lên các mẩu giấy nhỏ để tất cả cùng bốc thăm một cách ngẫu nhiên.
Ai bốc trúng số nào thì cây tương ứng sẽ thuộc về người đó. Trường hợp bốc trúng cây của chính mình thì đc bốc lại lần nữa,nếu lần 2 vẫn trúng cây của mình thì coi như đó là mình có duyên nợ với nó-tự nhận quà của mình:))
Nếu anh em hưởng ứng,vui lòng comment hoặc nhấn Thanks để chúng ta cùng thống nhất chương trình. Ngoài ra anh em có ý gì hay bổ sung thêm cho buổi off cuối năm thêm phần thú vị nhé;;) :-*
Hội trưởng cần nêu cụ thể hơn về thời gian, địa điểm, kết hợp tất niên và họp bàn phương án hoạt động cho năm 2012 (vấn đề này cần tham khảo thêm ý kiến cả các TV); theo tôi không nhất thiết vật phẩm giao lưu phải là bonsai (có thể lả vật phẩm khác) cũng được, hoặc không có cũng chả sao (tránh sự gò bó không hay cho lắm).

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

OOF cuối năm lả ngày nào vậy em
có thể là chủ nhật cuối cùng của năm đó anh Nghĩa ( đúng ngày 25 luôn ), còn địa điểm thì tuần này off anh em ta bàn cụ thể sau.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Hội trưởng cần nêu cụ thể hơn về thời gian, địa điểm, kết hợp tất niên và họp bàn phương án hoạt động cho năm 2012 (vấn đề này cần tham khảo thêm ý kiến cả các TV); theo tôi không nhất thiết vật phẩm giao lưu phải là bonsai (có thể lả vật phẩm khác) cũng được, hoặc không có cũng chả sao (tránh sự gò bó không hay cho lắm).
Bỏ từ "hội trưởng" đi anh Thành ơi:)
tất nhiên ko có cũng ko sao,nhưng làm sao để ai cũng có lưu niệm đây anh? Em nghĩ cái này vui thôi chứ có được mất gì đâu mà ngại :-*

xuantunguyen

Thành viên tích cực

chà, hay nhỉ.
Thức có cây cùi bắp nào muốn cho à :)

thoaphumobile

Quản lý mới

một ý tưởng khá thú vị đấy,chúc ace nha trang ffo vui và thành công tốt đẹp.

tanthang_mobile

Thành viên

ý tưởng hay quá,chừng nào đến ngày nhớ thông báo cho em biết nửa nha anh thức.lâu nay chưa có dịp gặp mấy anh.huy vọng anh em ở nha trang chỉ bảo thêm

nvandong

Thành viên

Chà cái vụ này được đây. Tui thì toàn cây cùi bắp....... mang đi đổi cây VIP.... nghỉ đến là ngủ không được. Nôn nao trong lòng. Hi hi hi
Chia sẽ niền vui với mọi người vậy thui, chứ ý tướng của BL hay đó, nhưng cần phải bàn thêm trong buổi họp tuần tới. Có thể không phải là cây, thứ gì cũng được nhưng trọng tâm là cây. Để AE có quà lưu niệm, ngoài ra nếu là cây thì quý hơn vì còn về chăm sóc hàng ngày nữa. Ok..ok...ok.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

ý tưởng hay quá,chừng nào đến ngày nhớ thông báo cho em biết nửa nha anh thức.lâu nay chưa có dịp gặp mấy anh.huy vọng anh em ở nha trang chỉ bảo thêm
rất mong bạn sẽ tham gia, biết bạn trên d đ đã lâu nhưng chưa có cơ hội gặp mặt.

ThanhHoa-NhaTrang

Thành viên

hôm đó bận mấy cũng sẽ cố tham gia để kiếm quà tặng@@@@@@@@@@

pitieel

Thành viên Mua Bán

hội nha trang vui quá,sáng tạo kích thích mọi người đến với nhau,..mô hình này sẻ dc nhân rộng cho các cuộc giao lưu khắp nơi nè

Blackrose86

Thành viên tích cực

Nhắn tin cho anh để anh lưu số lại nhe,hôm rồi mất đt mất luôn số em rồi:-*

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

vậy a sẽ đem cây...súng săn của a lên nhé. hehehe

hmhung

Thành viên mới

Chà cái vụ này được đây. Tui thì toàn cây cùi bắp....... mang đi đổi cây VIP.... nghỉ đến là ngủ không được. Nôn nao trong lòng. Hi hi hi
Chia sẽ niền vui với mọi người vậy thui, chứ ý tướng của BL hay đó, nhưng cần phải bàn thêm trong buổi họp tuần tới. Có thể không phải là cây, thứ gì cũng được nhưng trọng tâm là cây. Để AE có quà lưu niệm, ngoài ra nếu là cây thì quý hơn vì còn về chăm sóc hàng ngày nữa. Ok..ok...ok.
OK, ý tưởng của BL cũng vui và có ý nghĩa, anh nghĩ mọi người mang 1 món, có thể là cái gì đó liên quan đến cây cũng được ( dụng cụ làm cây, chậu...), anh em nào có cây thì lo mà tỉa đi nha, cũng mong sao anh nvdong đổi được cây VIP....mất ngủ cả tuần @-)