Recent content by tiennp

1. T

Linh sam-mong em vẽ phương án giúp.

Cây 1: Hoành 40 Cây 2
  2. T

Nhờ Anh LNVinh cùng ACE thiết kế giúp 2 cây LS.

Cây 1: Linh sam, hoành 33cm, cao 65 cm. Mong ACE vẽ giúp,thanks. Cây 2: Linh sam lá trung, hoàng 35cm, cao 41cm, mong anh vẽ hướng đi, thanks. Định chọn mặt chính:Phải trái Trước Sau Mong các cao thủ trợ giúp mình, thanks all[-O<
  3. T

Mong ACE và anh LNV tạo hình giúp cây Tanuki này.

Mong được anh em vẽ giúp phương án cho em nó thanks. Hình mặt sau: Bên hông trái Bên hông phải
  4. T

Có ACE nào có cách giảm vết UỐN hằn lên cây???

Cây do uốn lâu ngày cây phát triển để lại vết hằn vào cây, vậy sẽ làm giảm tính tự nhiên thẩm mỹ của cây. Nên xin mong ACE nào biết cách làm giảm vết hằn trên cây. Rất mong được sự chỉ giáo, góp ý của mọi người. Thanks.^:)^ Còn đây hình minh họa.
  5. T

Linh sam Dáng bay!!!

Hôm qua mới tuyển em về, cột em đằng sau xe trên đường chạy về em Linh sam dáng bay, bay như dáng của em từ xe bay thẳng xuống đất thế là..... cây 1 nơi, chậu 1 nơi tan tành xí quách. Hên là ko có xe nào chạy ngang cán cho em 1 phát. chỉ bể cái chậu men trắng 30k, phải tranh thủ chạy đi mua cho...
  6. T

MCT tập Binh! Nhờ ACE chỉnh sửa.

Hình phôi. Hình vẽ Mong được ACE góp ý, thanks.:-B
  7. T

Nhờ các anh coi giúp 2 phôi này

Em mới vào tập tành chơi cây 1/2 tháng ko bik làm vậy có được không nửa, nhờ mọi người vào cho ý kiến chỉnh sửa cho hoàn mỹ, thanks all. 1. Linh sam lá trung, lũa zin, còn 2 cành vươn lên đã chết, e định làm lũa,ko bik làm sao cho đẹp,mong anh em giúp đỡ. :D 2. Linh sam lá nhỏ, dáng cao cao, 2...