Recent content by Nhancuibap

1. N

Góp ý đàn chủ và Ban Quản Trị diễn đàn cây cảnh Việt Nam

Dear Đàn Chủ và Ban Quản Trị Cá nhân tôi và vài anh em chơi cây chung (khoảng 10 người), có ý kiến như sau, mong Đàn Chủ và Ban Quản trị xem xét: 1. Mở lại chat box cho diễn đàn ==> sẽ làm diễn đàn sôi động hơn 2. Để tiết kiệm dung lượng cho diễn đàn không phải là đi xóa các comment không cần...
  2. N

Chia sẽ với người đào cây, người lái cây và người mua cây

Chào anh em Nhancuibap chia sẽ topic này không nhằm vào người bán cho mình cây này (anh có đọc đừng suy nghĩ gì nhen). Nhưng hôm qua mình cũng buồn cười quá, nên chụp vài tấm chia sẽ anh em. - Đào cây có sao bán vậy - Lái cây nên nêu rõ tình trạng của cây - Người mua cây nên cẩn thận hơn Lúc...
  3. N

Làm giúp em tàn cho cây linh sam

ANH CHỊ EM LÀM ƠN GIÚP EM LÀM TÀN CHO CÂY NÀY NHA CẢM ƠN NHIỀU CHÚC CUỐI TUẦN VUI VẺ
  4. N

Giúp em chọn mặt tiền cây mai chiếu thủy

LÀM ƠN GIÚP EM CHỌN MẶT TIỀN CÂY MCT VÀ CHO EM HÌNH DEMO EM CẢM ƠN NHIỀU
  5. N

Hỏi về cung cấp Cá Ngừ Đại Dương

XiN BAN QUẢN TRỊ CHO EM ĐĂNG BÀI Ở ĐÂY, ANH EM LÀM ƠN GIÚP ĐỠ VÀ UP DÙM EM HIỆN MÌNH CÓ KHÁCH HÀNG ĐẶT MUA CÁ NGỪ ĐẠI DƯƠNG, NHƯNG EM KHÔNG BIẾT NHÀ CUNG CẤP NÀO HẾT. MONG ANH EM GIÚP DÙM TÌM NHÀ CUNG CẤP TÊN CÔNG TY ĐỊA CHỈ ĐIỆN THOẠI LIÊN LẠC XIN CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ NHANCUIBAP 0973 77...
  6. N

Mời Thang _khung nhận hàng

Có 2 tấm hình nói chung là không được rõ lắm, nhưng 1 người mình rất thân còn 1 người gặp trên diễn đàn. Cứ suy nghĩ hoài 2 cha này có bà con hay không? hay ông bà già có đi gia công hay không? Anh em xem hình và chém phụ em nhen
  7. N

Tìm anh Tranghong

Trước đây em có đăng 1 topic nói mua đất ở Tiền Giang và Bến Tre Lúc đó anh nào ở Bà Rịa Vũng Tàu, nick tranghong có nói cần bán 1 mảnh đất Mà em tìm hoài không thấy số liên lạc MOng anh em nào biết số điện thoại của ảnh nhắn trên đây dùm em Anh Tranghong ơi!!! Cảm Ơn anh em
  8. N

Cho em hỏi đây là lá của.........

Rất không biết về lá của kim thanh mai và đặc biệt các dòng lá kim mà mua cây này người bán nói kim thanh mai, nhưng sao thấy nó kỳ kỳ anh em giúp dùm
  9. N

Mong Nhà Vườn Samphanrang có lời giải thích

Câu chuyện thế này: Ngày 28/6: tui nhờ Thongxanh đăng ký cây 37 vì hay đi nhậu tối và internet ở nhà hơi chậm. Mr Bean007 : Đăng ký cây 22 Ngày 29, 30/6 đi off không thể chuyển khoản được. Tối 28/6 có alo samphanrang nhờ nuôi dùm, và samphanrang nói ok phí thêm 50k, mình nói thứ hai 1/7/2013...
  10. N

Chia sẽ anh em cây 86 siêu rẻ

Có 1 cây siêu rí 86 gì đó mình mới mua Cây này 250k luôn chậu nha anh em
  11. N

Nhờ anh em giúp dùm cây sam núi của Nhancuibap

Đang không biết định hình sao cho cây sam núi hết, anh em góp ý dùm Cho hình demo càng tốt Chân thành cảm ơn
  12. N

Nấm mối gửi lão Xích Lô

Sáng nay 5 giờ vừa thức dậy có điện thoại A lô Nhân hả có mấy ký nấm mối kìa, có mua không anh lấy dùm cho? Suy nghĩ không mua, vì hôm qua nhậu say quá với món nấm mối nấu gà òi Nhớ tới lão Xích và mấy anh em Alo lão Xích hết 4 ký Sáng nay giao hàng luôn, khoảng 9 giờ nhận được nhen Lão...
  13. N

Khảo sát nhu cầu về tro trấu

Xin ban quản trị cho lập topic này lấy ý kiến của anh em, nếu được Nhancuibap sẽ gia nhập nhóm thành viên mua bán. Hiện nay mình có 1 nguồn tro trấu quá lớn :(( Mỗi 1 ngày 1 xe tải 5 tấn, Anh em có thể cho mình biết giá cả hiện tại như thế nào? Nếu được nhancuibap sẽ cung cấp với gia thơm ...
  14. N

Có nên ghép không anh em?

cÁCH ĐÂY 2 NĂM MÌNH CÓ MUA 1 PHÔI LINH SAM NHƯ SAU cách đây mấy tháng có 2 chùm màu trắng như hình Giờ phân vân quá, hỏng biết làm sao hết, up lên nhờ anh em góp ý Cảm ơn nhiều nhiều
  15. N

Cảm ơn Thằng Đen

Đang kỳ kèo xin anh Hiển (hienvt) 1 cây siêu rí 86, Thằng Đen nó nhắn tin: cho em cái địa chỉ của anh Nhắn liền chứ ngu gì! Sáng thứ hai tuần này Thằng Đen nhắn tin: Đã gửi hàng cho anh Sáng nay bảo vệ mang lên, chộp vái tấm hình lúc sáng mà bận quá nên chưa cảm ơn Thằng Đen được. Trưa nay...