Recent content by nguyenthimykim

1. N

Già mà vẫn còn xinh

Chúc cả nhà một tuần mới thật vui vẻ...
  2. N

Mỗi em một vẻ

3. N

Happy valentine day...^=^

Vì công việc cuối năm bận rộn quá nên e không chia sẻ với cả nhà được.Hôm nay nhân ngày VALENTINE e chúc cả nhà có 1 ngày VALENTINE thật hạnh phúc,ấm áp....và ý nghĩa bên một nữa của mình nhé.....
  4. N

gửi bác ratthichbonsai và a vincentvo1975

dạ nhờ bác ratthichbonsai và a vincentvo1975 xem dùm MỸ KIM cây duyên tùng..MỸ KIM làm lại như thế này được chưa ạ...Xin cho MỸ KIM ý kiến đẽ hoàn thiện hơn nữa nhé...Cảm ơn bác và a rất nhiều....
  5. N

tuần mới nhiều niềm vui

lâu lắm rồi .vì bận công việc không chia sẻ được .hôm nay rảnh rỗi mỹ kim chia sẻ với cả nhà vài cây .chúc cả nhà ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ ....
  6. N

chào ngày mới...

1 cây làm chẳng nên đâu nhiều cây chụm lại nên vườn thêm xinh... lâu quá vì công việc nhiều nên mỹ kim ít chia sẻ với cả nhà...hnay rảnh rỗi khoe với cả nhà vài cây nhé.....
  7. N

Chia sẻ niềm vui ngày 8/3

Nhân ngày 8/3 Mỹ Kim xin chúc tất cả chị e diễn đàn lúc nào...ngày nào...năm nào...cũng xinh tươi...khỏe mạnh và hạnh phúc nhé.... Họp nhóm....hahaha Những bó hoa kg thể thiếu của chị e mình lalalala...... và sau cùng là chia sẻ vài cây đến cả nhà.... Cây KTM.... E lá lớn.... E Kim giòn bám...
  8. N

Làm cây đầu năm

Trực búp măng... MCT SAM HƯƠNG....
  9. N

Niềm vui đầu xuân

Nhân dịp đầu xuân Mỹ Kim xin chúc cả nhà một năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG....VẠN SỰ NHƯ Ý.... Niềm vui đầu tiên mà Mỹ Kim nhận đc đó chính là giải thưởng 2 tác phẩm đem trưng bày ở hội hoa xuân Tao Đàn....cũng nhờ có các anh ddccvn động viên Mỹ Kim tham gia nên Mỹ Kim mới mạnh dạn tham gia trưng...
  10. N

Em mặc áo mới

Sắp đến tết rồi cả nhà ai ai cũng đều nôn nao làm cây...làm cảnh...để chuẩn bị trưng bày những tác phẩm đẹp của mình....e cũng nôn nao làm vài cây để trưng trong nhà thôi....hihi ;)))) Lúc bé đang đc chăm sóc... Khỏe mạnh rùi thay đồ mới chuẩn bị ăn tết thui..... Còn 1 em nữa...
  11. N

sing...gơ...beo...sing...gơ....beo....

Mùa Noel đã về...Chúc cả nhà mình một đêm thánh giáng sinh an lành,vui vẻ và hạnh phúc.Đêm nay hằn sẽ là một đêm đáng nhớ..............Merry Christmas.....