Recent content by mouse

1. M

Kính nhờ anh LN Vinh và toàn thể anh e tư vấn cho e cây Linh Sam mới giao lưu

Kính nhờ anh LN Vinh và toàn thể anh e tư vấn cho e cây Linh Sam mới giao lưu Mới giao lưu vs anh Khuongdo1211 cây Linh sam SH rin hôm nay, tuy cây chưa về tận tay nhưng nóng lòng muốn nhìn thấy tương lai của e nó qua con mắt của các anh e nên đưa lên nhờ anh e tư vấn, cho e nó cái tương lai...
  2. M

Kinh nghiệm về cây Tường Vi, kính mong đk giúp đỡ

Vẻ đẹp của Tường Vi khi ra rộ hoa thì mọi người đã rõ, riêng e là e ko thể cưỡng lại đk vẻ đẹp của e nó đâu ak. Tuy nhiên kinh nghiệm chọn, xử lý phôi cũng như chọn tỉ lệ đất thich hợp, kỉ thuật uốn sữa, thay đất...vv. thì đang rất là mù mờ chưa hiểu rõ đk. Vì vậy kính mong những nghệ nhân có...
  3. M

Tư vấn kinh nghiệm chọn mua Đỗ Quyên đã thuần ........

Chuyện là em(cháu) muốn mua ít Đỗ Quyên chơi tết tại khu vực Hà Nội nhưng chưa biết địa chỉ mua cây, cũng như kinh nghiệm chọn cây đã thuần, kính mong các tiền bối có kinh nghiệm chia sẽ cùng em. chân thành cảm ơn chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, đắc tài dài lộc........
  4. M

Tư vẫn tạo hình ! kính nhờ anh em vẽ giúp em 2 phôi sanh mới lấy

em mới lấy 2 phôi này,anh em xem và tư vấn hộ em nhé cây1 mặt trước mặt sau cây 2 máy ảnh hơi kém mong các bác thông cảm :D
  5. M

Thành viên mới! Xin tư vấn tạo hình cây sanh.

cây em mới lấy, nhưng bước tiếp theo em thấy khó quá. kính mong các tiền bối nhiệt tình giúp đỡ