Recent content by le_dung816

1. le_dung816

Vườn của le_dung816

Gởi Ban Quản Trị và các Tiền bối của Diễn Đàn Cây Cảnh Việt Nam, Đầu tiên em xin chúc BQT và các Anh các Chú của Diễn đàn nhiều sức khỏe để bước tiếp con đuòng đam mê này. Tiếp theo em xin phép BQT cấp cho em 1 lô đất nho nhỏ để trước hết là nuôi một ít cây phôi, và sau đó hi vọng sẽ “biến...
  2. le_dung816

Cây lũa - Học hỏi từ các tiền bối

Gởi các tiền bối, Em mới tập tành chơi cây cảnh và cũng mới biết sử dụng sơ sơ diễn đàn, có gì sai sót, mong các tiền bối thông cảm nha. Em mới thu được 2 cây (em chưa biết loại cây gì, có người nói là cây BÔNG RƠI), nhưng có lũa cũng khá đẹp. Em quét thử lớp vecni lên thì lên màu cũng đẹp. Em...
  3. le_dung816

Lần đầu tiên đăng hình lên DDCCVN

Gởi các "tiền bối". Đây là lần đầu tiên em đăng hình lên Diễn đàn cây cảnh, với mục đích giao lưu học hỏi (chưa có ý định kinh doanh). Rất vui nếu được các "tiền bối" xem sơ qua và chỉ giáo. 1. Cây bông giấy: 2. Đố mọi người là cây gì, hồi giờ chưa thấy ai chơi cảnh cây này ngoài em. 3. Cây...
  4. le_dung816

Lần đầu tiên đăng hình lên DDCCVN

Gởi các "tiền bối". Đây là lần đầu tiên em đăng hình lên Diễn đàn cây cảnh, với mục đích giao lưu học hỏi (chưa có ý định kinh doanh). Rất vui nếu được các "tiền bối" xem sơ qua và chỉ giáo. 1. Cây bông giấy: 2. Đố mọi người là cây gì, hồi giờ chưa thấy ai chơi cảnh cây này ngoài em. 3. Cây...