Recent content by kienhb2006

1. kienhb2006

cây đa mới tầm được đem khoe với cả nhà

các bạn xem và cho ý kiến nhé . thanks !
  2. kienhb2006

giao lưu đầu xuân của hội SVC hữu bằng

đầu xuân xin chúc toàn thể ACE diễn đàn một năm mới an khang thịnh vương ,vạn sự như ý . mời ace vào dự buổi gặp mặt giao lưu đầu xuân cảu ae hội svc xã hữu băng _ thạch thất _hà nội cám ơn các bạn đã vao xem !
  3. kienhb2006

nhờ các bác tìm giúp em nó cái tên

chào các bác !em mới tầm đc cây này nhưng ko biết tên cây này là cây gì .trông nó cũng hay hay và tuổi cũng khá già nên em mua .nay mang lên đây mong các bác giúp em xem nó là cây gì . cám ơn các bác và chúc toàn thể anh chị em diễn đàn một năm mới vạn sự như ý ! và đây là hình của em nó
  4. kienhb2006

có mấy cây mini mời các bác xem !

có mấy cây mini sấu sấu các bác xem qua và cho ý kiến nhé . chúc các bác vui !
  5. kienhb2006

nhờ các bác giúp đỡ cây sanh nam điền

tình hình là mới mua được cây sanh nam điền hơi khó binh nên mang lên đây nhờ các bác giúp đỡ cho em nó một hướng đi để có được một cây trong tương lai .cám ơn các bác !
  6. kienhb2006

nhờ các bác vẽ giúp cây phi lao

em có cái phôi phi lao này nhưng chưa tìm được phương án tối ưu cho em nó, nên mang lên đây nhờ các bác vẽ giúp một cái .em xin cám ơn các bác ! và đây là ảnh 4 măt của em nó
  7. kienhb2006

hội chợ triển lãm các sản phẩm làng nghề và trưng bày SVC huyện Thạch Thất 2013

hội chợ triển lãm các sản phẩm làng nghề và trưng bày SVC huyện Thạch Thất 2013 mời các bạn đến với Thạch Thất quê tôi để tham dự hội chợ triển lãm các sản phẩm làng nghề truyền thống và trưng bày SVC huyện Thạch Thất năm 2013 .triển lãm khai mạc vào ngày 6/3/2013 .đây là những hình ảnh tôi mới...
  8. kienhb2006

các bác giúp em cái nay với !

chào các bác !. ko hiểu sao máy tính của em nó cứ có cái hình như thế này bác nào biết giúp em với . em cám ơn ! chúc các bác năm mới sức khỏe và hạnh phúc !
  9. kienhb2006

triển lãm SVC xã Hữu Bằng _Thạch Thất _ Hà Nội _ 2013

Để chào đón xuân quý tị 2013 . hội svc xã hữu bằng tổ chức trưng bày svc từ ngày 5-2-1013 đến ngày 17-2-2013 .tại khuân viên khu di tích Đình _ chùa _văn chi xã hữu bằng . sau đây là vài hình ảnh em chụp được sáng nay chia sẻ cùng cả nhà . đây là khuân viên khu di tích đay là khu vực ttruwng...
  10. kienhb2006

khoe cây mai trắng

mới mua được 2 cây mai để chơi tết nay đem khoe với cả nhà . chúc cả đón năm mới nhiều niềm vui
  11. kienhb2006

tại sao lại bị mất bài ??????

thưa bqt diễn đàn !hôm nay tôi gửi một bài giới thiệu về cây phi lao của tôi trong mục vườn cây thanh viên tôi ko nhớ chi tiết chủ đè nữa và ko thạo máy tính lắm nên ko tìm được link của bài này . cây tôi chia sẻ là cây này vây mà giờ vào lai tôi ko tìm thấy bài đó dâu nữa .vây mong bqt giúp...
  12. kienhb2006

photobucket bị làm sao ?

chào các bác ! bác nào biết giúp em tý ,ko hiểu phôtbucket bị lam sao mà lúc trước up hình lên dd thì nó lên hình mà mấy hôm nay em up hình nó chỉ lên đường linh ko à .cám ơn các bác !
  13. kienhb2006

các anh chị em giúp đỡ cây sam núi

chào cả nhà tôi có cây sam núi mới mua ,ko hiểu sao lá nó cứ bị quăn ko biết là bệnh gì mong cả nhà ai biết chỉ dùm với .tôi xin cám ơn và chúc cả nhà trung thu vui vẻ .
  14. kienhb2006

vườn của kienhb2006 .vườn nhỏ _niềm đam mê lớn

kienhb2006 xin kính chào BQT diễn đàn và tất cả ACE diễn đàn cây cảnh việt nam . đam mê cây cảnh từ rất lâu và tham gia diễn đàn một thời gian ,cũng đã học hỏi từ ACE diễn đàn nhiều kinh nghiệm quý giá giúp cho tôi có thêm kiến thức về SVC nói chung và cây cảnh nói riêng .từ đó có thể phát triển...
  15. kienhb2006

mời ACE xem cây đề quái

em mới sưu tầm được cây đề này đem khoe với ace mời ace vào xem và cho ý kiến để em nó ngày càng đẹp hơn cám ơn ace đã xem cây!