Recent content by hungbonsai

1. hungbonsai

bộ 3 MAI VÀNG

em moi suu tầm bộ 3 mai vàng này anh em thấy tuong lai sáng ngời không ,nhìn cái kéo há miệng ra anh em cũng đoán phần nào gốc cỡ nào rồi
  2. hungbonsai

tra phuc kien ,truoc va sau

tra phúc kiến mua về và được uón tia chăm soc thời gian , vô chậu ,anh em thay vo chau co hợp với cây ko sau khi lam va thoi gian thay vo chau thế là có cây chơi rồi ,
  3. hungbonsai

cây giấy như vậy có khủng không vậy

cay giây đã được chuyển nhịp thân chính , phần chuyển nhịp cũng to bắp chân rồi gốc trên hoàng 110cm đang ra hoa
  4. hungbonsai

tra phuc kien

5. hungbonsai

cây gì đây trời ,sao lắc quá vậy

cái cây này nếu nhu nuôi một cây linh sam từ nhỏ đến lớn để có mô hình thây thiên nhiện tạo ra cây này thì cần học ông thầy này rồi , thua ong này vì ong nay dong la kim ,con cay do lá hơn to ,to nhu lá xanh mien nam ,hinh trai tim
  6. hungbonsai

cây quái

cây cừa búp đỏ rất xinh ,cây quái cột kèo rất tự nhiên ,thiên nhiên tạo cây này em mua 1t100k ,ko biết anh em thấy có đuọc ko ,cây già ,chỉ cần ra lá non màu đỏ là có thể đi chơi đựoc không ,nếu vô cái khay nước thì sẽ đẹp hơn thanks anh em đã gop y
  7. hungbonsai

những cây ngộ nghĩnh

những cây cốc ngộ nghĩnh ,trái ra chùm chùm nhìn là nhậu luôn ,hihi con chim của nó kìa
  8. hungbonsai

Cưa hàng vietnam ,màu trắng

LOAI NÀY THANG BẠN MUA O HOI CHỢ MIỀN TÂY , MÀ EM THẤY MẦU TRẮNG NHƯ INOKL GIÁ CUNG HỢP LÝ MÀ KO BIẾT ĐẠI LÝ ĐỂ LẤY SỐ LƯỢNG VỀ BÁN LẠI CHO ANH EM CHƠI CÂY Ơ DÂY , EM CŨNG CÓ HÀNG MÀU ĐEN ,NHƯNG THẤY CÁI NÀY MÀU TRẮNG NÊN LẤY THÊM ĐỂ CÓ ĐƯỢC 2 LOẠI CHO NGUOI MUA DỂ CHỌN NHỜ ANH EM CHỈ DÙM AI...
  9. hungbonsai

hoa giay dang nuoi,hoanh 130

hoa giay hoanh 130, dang nuoi , chúc anh em nam moi van su nhu ý
  10. hungbonsai

goc sim khủng ,

gốc sim ,gốc lớn hoang 58 ,gốc do quanh cây tử luôn la 80 ,cao 55cm cây núi về và đã nằm chậu trên 10nam,cây đã thuần bộ rẻ nằm chậu bệ rất đẹp cây chụp buổi tối vì mới về nên chưa thấy hết gốc u nần ,nhìn bên ngoài rất đã anh em có thể chia sẽ cho mình bản thiết kế em Sim này tuơng...
  11. hungbonsai

cây ngâu già ,và cây trắc lũa rin

chia sẽ mọi nguoi cay ngau va cay trắc ,cây trác mới làm bước đầu còn đang nuôi đỉnh ngọn ,đã có mầm ngay đỉnh ngọn , cay trac [/URL][/IMG] phần ;lũa em sẽ làm nguội tiếp sau khi cây thành phẩm cây ngâu
  12. hungbonsai

cây Trắc (mình nó như con dê già ,)

cay trắc này sao em thấy cái mình nó y nhu con dê già vậy ,có sừng ,có mắt có miệng giống thế ,ko biết anh em thấy giống con gì vậy quái vật thiên nhiên ban tặng ,ko hề chạm khắc gì cả
  13. hungbonsai

thiên đường cây quái

gốc me chia sẽ anh em ,và đang muốn có một phương án tối cao và dẹp nhất cho em me này , cây me để dành chơi và mong rằng 4 năm nữa có một tác phẩm để được xem là coi được thanks anh em đã xem
  14. hungbonsai

gốc mai này em mua 7500k đuơc không

mấy anh chuyên về mai cho em hoi gốc này em mua về giá 7500k ko biết có tuong lai ko ban kiếm chút gì không ,tư vấn dùm em có nên hạ xuống thâp từ tay số 2 lên một gang có được ko nhờ anh em tư vấn về mai dùm ================================== tay so 3 lên 15cm nữa em phang cho đó ko...
  15. hungbonsai

sanh cốt già ,anh em chọn dum phuong an

cây sanh nay cốt già bệ cũng ok ,mà em đang phân vân mới mua về ko biết có nên chém nó không ,nhờ anh em tư vấn thêm chọn phuong án nào để hợp lý , thanks anh em đã cho phuơng án