Recent content by honst

1. H

Sam núi trái hàng siêu khủng

Anh e cho ý kiến về lô hàng sam núi này nhé (~~)
  2. H

Vài hình ảnh nhân chuyến vào Nam công tác

Nhận được lời mời của anh em đội bóng đá hội CCVN miền Nam, honst đã bay vào tham gia buổi giao lưu đá bóng và đi thăm một số vườn, xin được chia xẻ cùng ae. 1. Offline tại vườn 3B Chụp hình cùng cây MCT đạt giải, cây cũng nhỏ nhưng siêu già ^:)^ Một số cây khác trong vườn 3B
  3. H

Cây me cùi - cần thay chậu

Chào ace diễn đàn, mình có cây me đang tính thay chậu, nhờ mọi người tư vấn nên thay sang loại chậu gì cho phù hợp hơn. Thank cả nhà :) Mặt trước Mặt sau Bên phải Trên nhìn xuống P/s: Nếu anh e có hình chậu thì gửi cho tham khảo luôn nhé :)>-
  4. H

Sam núi - Một góc vườn phôi

Thấy anh em chơi sam mạnh quá, cũng up lên chia sẻ với các anh em một góc vườn phôi của mình, hì. (Góc này toàn sam núi) Vì đang trong giai đoạn ươm phôi nên trồng kín, ko nhìn thất bệ để chụp giới thiệu với các bác.:) Gần hơn chút Một cây nho nhỏ, hy vọng lớn lớn X_X Cảm ơn...
  5. H

Tinh thần anh em vì Huongdongconoi (a Thuong)

Tiếp theo các topic do các anh Maivinhhy, a Tuankhanh, Trần Hùng... đã lập vì sự ủng hộ a huongdongconoi vượt qua những khó khăn trong cuộc sống, mình xin lập topic này để một lần nữa mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của anh em diễn đàn. Trân trọng cảm ơn! ps: Anh em ủng hộ xin chuyển vào tài...
  6. H

Đi công tác Nam Định

Kính chào các bác trên diễn đàn, e có chuyển đi công tác tại Hải Hậu, Nam Định trong 4 ngày (từ 15/7-18/7), rất muốn tranh thủ thời gian đi tham quan một số vườn cây ở đây, nhờ các bác chỉ giùm em vài địa chỉ nhé, thanks!
  7. H

Cây có tương lai không?

Đi mua cây duối, tiện thể mua luôn cây này, các bác tư vấn giùm xem cây làm tiếp thế nào đây? Thanks
  8. H

Sanh mini gần hàng hiệu

Anh em xem, bình luận và cho mình cái giá để mua cây này nhé, thanks!