Recent content by hoa.1984.dh.pt

1. H

Xin mời! chém tất một mớ lộn xôn!

Xin các bác cứ chém thoải mái, chém cật lực, chém thật tay, đã có cháu nó phục vụ.......híc đầu tiên cây sanh bé con. Còn anh này khủng nhất vườn (có cần phải cắt thấp đỉnh không?) Em này sắp được hoàn thiện cây đã hoàn thiện Một em oằn tà là vằn. em nam điền mới cắt nuôi lại nắng...
  2. H

nam điền già chàn chậu

em mới nhặt được cây nam điên phá thế cổ xin tham khảo!
  3. H

hỏi vè mũi phá làm lũa

Có anh em nào trên diễn đàn biết về mũi làm lũa xin tư vấn cho em với? em cần một số thông tin về những loại mũi phá lũa loại phá mạnh nhưng không biết ở đâu có bán và thực tế công dụng ra sao? vừa ý hay không nữa? Em ở Phú thọ.
  4. H

cây đẹp mà chẳng ma nào hỏi! sanh già

mạn phép ACE trên diễn đàn định giá giúp em cây sanh được trồng từ nhỏ nay? ( chuyện là: từ khi em mua cây này về chỉ thấy khách đến chê chư chưa thấy khen mà ý em thì thích nhất cây này trong vườn mặc dù giá trị của nó không phải là cao)
  5. H

triển lãm tại trung tâm hội nghị Huyện Đoan Hùng

Xin mời toàn thể các A.C.E đến với vùng núi trung du để thưởng ngọa những tác phẩm... chất quê... lần đầu tiên ra mắt giới nghệ thuật. Tổ chức tại trung tâm hội nghị huyện Đoan Hùng,Thời gian triển lãm từ ngày 18/02-04/03-2011. vì các A.E hội viên ở đây chưa có điều kiện tham gia Diễn đàn em xin...
  6. H

vườn cây của hoa.1984.ph xin mạn phép được ra mắt anh em.

Nhân dịp đầu xuân Tân Mão Xin kính chúc toàn thể các A.C.E trên diễn đàn 1 năm mới: An khang - "Yêu cây như yêu vợ" -Thịnh vượng! và cũng xin phép được ra mắt các ACE vài cây của em với diễn đàn cây số 1: cây sanh cổ trên dưới 100 tuổi đời thứ 3...