Recent content by dongtourism

1. D

Cây Dâu mới cắt

Em có cây Dâu mới cắt lại cốt. Có bác nào đã có nhiều kinh nghiệm về cây Dâu xin chia sẻ để em hoàn thiện. Do trình up ảnh của Forum có hạn nên em để ảnh dưới Link của Picassa web, các bác xem trong link sau nhé. Rất mong nhận được sự chia sẻ về kinh nghiệm cây dâu...
  2. D

Sanh: Hiện tại - Tương lai, xin ý kiến.

Bạn em có cây sanh này, trên cơ sở hiện tại em phác nên những nét về tương lai của em nó. Các bác cho ý kiến về em này như thế nào ? Ảnh 1. Phôi gốc hiện tại Ảnh 2. Phác họa tương lai của cây. Rất cảm ơn các bác, xem và cho em biết ý kiến nhé. Bác xem hình dưới link này nhé...
  3. D

Show hàng - phôi độc, các bác cho ý kiến nhé

E chào các bác, dạo vừa rồi em đi lăn lội lò mọ kiếm được mấy phôi mới này, Đã mạnh tay sửa sang cho mấy em nó. Các bác cho em ý kiến nhe. Bác vào đường link này nhé. Em up lên trang picasaweb.google.com Về các phôi em sửa thế nào, có bác nào cùng ý với em thì chia sẻ nhé. Cảm ơn cả nhà...
  4. D

Sanh: Cổ cánh xào lòng mề. xin góp ý

Em cung mới có được em này về nhà, đang định hướng để ký đá. Các bác cho em vài ý kiến ah. Em gọi TÊN trên TOPIC cho vui chút, Không biết các Cao nhân của diễn đàn cho em vài ý tưởng về cái tên để em nó hoàn thiện hơn. Các bác ném cho em vài viên đá nhé. TOPIC Sanh 100 tuổi em đã Up lại ảnh...
  5. D

Sanh 100 tuổi, xin tư vấn mở chi.

Em moi tau duoc hu nay ve, Dangnghien cuu phat Chi. Vi dang phan van giua vai phuong an. Rat mong duoc su tu van cua cac Cao nhan.
  6. D

Nhờ các chú sửa giúp cháu Cây Sanh

Cháu nhờ các chú sửa giúp cháu Cay Sanh này với 1. Thân hiện tại (Trực 100, Hoanh 120 - 80) 2,3,4 la may mau mà người bạn cháu giúp, các chú xem thé nào, tư vấn cho cháu với. Nó bị gãy cành. Mất chi Giờ nó còn thế đấy Cảm ơn các chú