Recent content by dinhtai

1. D

sốt

Cho mình hỏi các ae đồng nghiện. sao cây mẫu đơn lại lắm người săn thế nhỉ.
  2. D

mới tìm ra được bài viết về sa tùng. bác nào biên soạn lại hộ cái

mới tìm ra được bài viết về sa tùng. bác nào biên soạn lại hộ cái Mái hiên (BEACKEA FRUTECENSE) mái hiên (BEACKEA FRUTECENSE) 1. Trong trường hợp mái hiên có thể thu được? Mái hiên được biết là ở Malaysia, Indonesia, Thái Lan và Sarawak. Ở Indonesia gọi là Sweep, quét và Xiang Song ở Đài...
  3. D

Cảm ơn cái máy múc( Ngũ sắc)

Hôm nay đi đường thấy e ngũ sắc nằm chênh nghềnh bên đường nhổ lên luôn mang về. cảm ơn cái máy múc vô cùng. anh e nào biết cái máy múc nào đã đào chỉ em để em đi cảm ơn nha.Không biết sắp đông rồi trồng có sống kông. ai có kn chỉ dùm nha Thê cây ổi ghé ngang
  4. D

S tùng chém thế có được không anh e

bữa giờ mưa suốt ngày bữa nay hửng lên tý đem e này ra là đẹp. không biết sao nữa. tương lai sẽ đi về đâu. chao ôi chờ đợi đến bao giờ thành như vầy này
  5. D

những phôi stungf lưu trong photobucket

lục trong photobucket thấy những pôi đẹp chia sẻ cùng mọi người. pôi mới cũ thank
  6. D

đã nát còn tả tơi sa tùng ơi là sa

cây này không có ý đưa đi đây đi đó nhưng hôm nay thấy mình là được 1 việc có tính nhân đạo.(cả đời toàn kết oán gây oan rồi) .Cây thì nát chậu thì rách ai có cười chê chi cũng vui vẻ trả lời kaka.(à hắn tối qua ăn may nha). thank củi ================================== máy ảnh hỏng mất chế...
  7. D

stùng nát như tương bần

Cái tuổi thìn như đã nói đúng là vương vào cái vận nát như tương bần. nát đến nỗi không có cái chậu cho nên. Nói chơi cây mà chỉ dùng loại chậu giá 20 nghìn cây thì 0 đồng. khổ thân công cha tiền mẹ cho ăn học 17 năm trời thêm hơn 10 năm lăn lộn với dự án này dự án công trình nọ. Thế mà giờ đây...
  8. D

buồn khoe s tùng

cây sa tùng này dặt dẹo cũng được như vậy. buồn quá không có chi để khoe đưa e nó lên mạng cho nó biết đó biết đây
  9. D

Tương lai còn xa xa

Chít sa tùng này mọc từ hoa hay hạt gì đó, đã được khoảng 1 năm tuổi gì đó. Tuy vậy Chít nó cũng đã bị pẫu thuật vài lần. tương lai nào cho Chít nó đây. Mặc dầu bé và non nớt nhưng cũng xinh ghê. các bác cho Chít nó vài nhời cho Chít nó nhanh lớn nhé. ================================== Còn...
  10. D

lắm hoa quá

loài này chỉ cái tội là bị cho là khó tính nhưng khi đã ra hoa thì cả ngàn hoa li ty. cây chỉ mang tính minh họa khoe cả nhà
  11. D

mỗi 1 hoa

cây tường vi mong mãi mà chỉ có mỗi 1 cái hoa ,ác quá. Thôi thì có chừng nào khoe chừng nấy anh em xem xong vui vẻ nha.
  12. D

lùn lùn

trước giờ chỉ yêu và sưu tầm mấy em chân dài, cái tội mấy em ấy chân dài nên kiêu lắm đỏng đa đỏng đảnh thật là khó chịu. Nay thử thay đổi tý kiếm mấy em lùn lùn để yêu. Lùn nhưng cũng đẹp phải không.
  13. D

em sa chân dài

em này thuộc dòng lá nhỏ đã khổ sở 4 năm cắt lên đè xuống nay đem ra để trang điểm các bác xem chém mái thoải. trước khi trang điểm sau hic. xấu quá
  14. D

make cho em sa

em này nằm trong xó chẳng được quan tâm, thế mà hôm nay nắng nóng lại mang em nó ra cho em nó mặc cái áo mới. làm xong thấy cũng xao xuyến nên chia sẻ cùng anh em. trước khi trang điểm sau. anh em cho em nó lời khen nha đỡ nóng mà
  15. D

sa tùng mùa hoa

đã đến mùa sa tùng cho ra hoa rồi thấy màu trắng thương thương nên chia sẻ cùng anh em thank anh em đã xem