Recent content by bantaymathuat

1. B

cây sanh đầu tay

trước khi cắt sau khi cắt Các bác góp ý cho e nó hoàn thiện hơn ah! ké thêm e găng tu hú!:)
  2. B

Cô ấy là ai?

Ai là chủ nhân vào nhận hàng! Bức tranh đang hoàn thiện! Các bác chém nhẹ tay ah!:):):);));));)) Hoàn thiện!
  3. B

Cây nhà lá vườn

Cùng gần được 1 năm tập tành chơi cây, giờ vẫn chưa có cây nào ra hồn cả , :):) nên em post cây nhà lá vườn lên vậy ! hihihih khoảng 2 tháng nữa là được ăn quá rùi đó, anh em nào muốn thưởng thức ghé qua nhà em nhé!kính mời ạ! hihii! nhưng hơi chua đó!:-O À em có cây sung minni xin chia sẻ...
  4. B

Buổi chiều đen đủi của bantaymathuat

Chiều nay lúc 2h đang ngồi online thi anh Sói_hoang gọi điện đi cùng anh sang Hòn Gai có chút việc, Hai anh em lượn tung tăng trên đường cười cười nói nói rất vui vẻ, hihihihi;). Khi 2 anh em đi qua trạm thu phí cầu Bãi Cháy em vượt lên trước và đi đằng sau chiếc xe taxi , đến đoạn quành thì...
  5. B

MCT nhờ anh em tư vấn giúp

Các bác và các anh em trên diễn đàn xem giúp em cây này nên làm như thế nào là hay nhất! E có 2 phương án các anh em góp ý giúp! Em cảm ơn nhiều! hihiiihi Cách 1 ? Cách 2 :):)>:D<
  6. B

Cây của bantaymathuat (mới)

Cây hoa hồng ( không biết là hôngg gì nữa) Cây si mới tỉa lá( chụp lại) Các bác cho em ý kiến nhé! hihihi Thank's.:-*
  7. B

Tư vấn giúp em vài cây găng tu hú này với

Cây si này các anh em tư vấn giúp. trước khi uốn Sau khi uốn Em vừa đào được mấy phôi găng tu hú nhở anh em tư vấn giúp! Thank's các bác nhiều :-*
  8. B

Cây bé nhỏ của bantaymathuat

Thank's các bác!;-* ;)
  9. B

Giúp em về phân bón cho cây!

Em mơi tập chơi cây nên chưa có kinh nghiệm gì cả, và em cũn tham gia vào diễn đàn chưa được lâu! Em xin nhở các bác và các anh em trên diễn đàn tư vấn cho em về các loại phân bón cho cây? loại phân nào được dùng và cần thiết cho cây nhất? phương pháp bón như thế nao? thời gian ra sao....? Em có...
  10. B

Nhở các anh em tư vấn giúp em cây si này

h1 Và em nó trong tương lai sẽ như thế này! các anh em tren diẽn đàn xem giúp nhé! Cách 1 Cách 2 Thank's!:)>-
  11. B

Phôi sanh đẹp , nhờ các anh em đánh giá giùm

Nhờ các anh em định giá giùm em cây này với. hihi Va em nó trong tương lai sẽ như thế này! thank's!;)hihihi Không biết như này có vi phạm không nữa! hihi:D ------------------------