Người tình của tôi...

longqaz

Moderator
Thế là em đã về bên tôi... thật như ánh sáng mặt trời đang chiếu trên từng tàng cây, ngọn cỏ...

Đã có lúc tôi hết hy vọng... Em thật gần nhưng xa xôi. Tôi những tưởng không bao giờ có em...

Đã có lúc tôi thấy căm giận những kẻ đã từng có em... Em yếu đuối, run rẩy và đau đớn trước sự chà đạp cả về thể xác lẫn tinh thân. Giờ em ở bên tôi, tôi sẽ cho em tất cả.

Xin cám ơn ông trời đã để tôi có em...

Tôi không có biệt thự sang trọng hay xiêu xe đắt tiền... Tôi chỉ có tấm lòng và tình yêu dành cho em. Ngôi nhà nhỏ bé và ấm cúng, nơi chứng kiến tình yêu và sự thăng hoa của mọi cảm xúc giữa em và tôi.

Hãy để tôi hàng ngày, hàng giờ cầm tay em, vuốt mái tóc em và nuốt chọn thân hình tuyệt mĩ của em trong đôi mắt tôi...

Tôi cũng sẽ không để những kẻ đa tình nào đó có cơ hội tiếp cận em... Tôi sẽ không cho ai được "làm thế" với em dù chỉ trong ý nghĩ...

... Và bây giờ là em đây - Người tình của tôi.

( Các bác chờ Longqaz đi giải quyết tí công việc rồi về đưa hình em lên nhen)

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Tôi sẽ không cho ai được "làm thế" với em dù chỉ trong ý nghĩ...

đừng đưa hình lên Anh ơi. Đưa lên rồi ối kẻ lại thầm thương - trộm nhớ. Lại ngày đêm mong mỏi... rồi lại ước: Ước gì em ấy là của mình. :).

longqaz

Moderator
Tôi sẽ không cho ai được "làm thế" với em dù chỉ trong ý nghĩ...

đừng đưa hình lên Anh ơi. Đưa lên rồi ối kẻ lại thầm thương - trộm nhớ. Lại ngày đêm mong mỏi... rồi lại ước: Ước gì em ấy là của mình. :).
Vẫn phải đưa lên em ơi. Vì mấy kẻ si tình sau khi xem hình sẽ giật mình nhận ra rằng "bà lão" mình ở nhà vẫn là số 1.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
đưa lên ngay ko em méch sư tỷ :)) và nói nhỏ với min Tân xóa bài vì tội quăng lưu đạn xong rồi bỏ chậy [..]

longqaz

Moderator
đưa lên ngay ko em méch sư tỷ :)) và nói nhỏ với min Tân xóa bài vì tội quăng lưu đạn xong rồi bỏ chậy [..]
Lựu đạn anh có nhưng hết đát nên bị xịt rồi. CHị em đi với anh là an tâm quá trời luôn đấy.