Gỗ lũa.(chất liệu Quý)

Golua

Thành viên tích cực
chỉ tự hào 1 điều là ( những tác phẩm trên do hoàn toàn thiên nhiên tạo lên) chưa hề có bàn tay con người động vào ngoại việc rửa sạch.

Golua

Thành viên tích cực

thật đa dạng và phong phú phải không các Bác. kính mời Anh Em xem chơi nhé.và bình luận nữa nhé.

Inin2009

Thành viên tích cực
Theo yêu của 1 số Anh Em nên Em post tiếp 1 vài tác phẩm nữa nhé.
Thằng em của mình lúc nó đang được chuẩn bị tắn rửa nó nằm chỏng trơ ở góc tường bên phải hay sao ấy nhỉ? Trông tội nghiệp quá.:p

Golua

Thành viên tích cực

kúc này bẩn nguyên bùn đất do Em thấy nó đẹp nên post luôn.các Bác đánh giá nhé.

Golua

Thành viên tích cực
Thằng em của mình lúc nó đang được chuẩn bị tắn rửa nó nằm chỏng trơ ở góc tường bên phải hay sao ấy nhỉ? Trông tội nghiệp quá.:p
Hee he . Các Bác thấy Em vất vả không???? để phục vụ cái thú vui chơi .:pcả ngày ngồi rữa lũa.

huynq.gl

Thành viên
Mấy hôm nay bận quá không theo dõi các tác phẩm lũa của anh Hưng được, tiếc quá. Vừa làm vừa nghĩ tới Gỗ lũa của, chỉ sợ anh Hưng cao hứng lại chuyển sở hữu hết thì buồn lắm! Cứ từ từ thôi anh nhé, post lên cho anh em xem chơi thôi!

Golua

Thành viên tích cực
Mấy hôm nay bận quá không theo dõi các tác phẩm lũa của anh Hưng được, tiếc quá. Vừa làm vừa nghĩ tới Gỗ lũa của, chỉ sợ anh Hưng cao hứng lại chuyển sở hữu hết thì buồn lắm! Cứ từ từ thôi anh nhé, post lên cho anh em xem chơi thôi!
Mấy hôm thấy chú vắng bóng nên Anh thấy nhớ chú quá.đã xem mấy tác phẩm anh post chưa???
bận việc cơ quan hay gia đình ??? chắc vừa đi công tác về rồi hả.??

huynq.gl

Thành viên
Từ ngày có topic Gỗ lũa nên không còn thời gian quan tâm đến các chủ đề khác, đúng là hồi giờ cũng được xem nhiều tác phẩm Gỗ lũa nhưng phần lớn chưa phải là gỗ lũa đúng nghĩa. Thực ra nhiều tác phẩm được chạm khắc rất cầu kỳ, nhưng thực chất chỉ là gốc cây được đục chạm, chứ không phải là Gỗ lũa. Những tác phẩm anh Hưng đưa lên diễn đàn có tính nghệ thuật rất cao, rât mong nhận được chiêm ngưỡng nhiệu tác phẩm của anh hơn nữa.

thanphap

Thành viên mới
gặp người cùng sở thích là mình khoai nhất. bán ,biếu tặng,1 2 tác phẩm cho người yêu nó thực hay lắm.
nên mình lên mạng để tim người yêu lũa chứ k tìm người mua lũa.các bạn cứ xem mình sẽ pot không sao cả.
Chí tình, chí tình.
Có được 1 người bạn như bác thật không còn gì bằng. :) Em rất mong có dịp được giao lưu trục tiếp với bác!

Inin2009

Thành viên tích cực
Chí tình, chí tình.
Có được 1 người bạn như bác thật không còn gì bằng. :) Em rất mong có dịp được giao lưu trục tiếp với bác!
Sao hôm nay buông súng sớm thế, thấy bạn cũng thích lắm sao ko gắng sưu tầm 1 khúc vậy?

Golua

Thành viên tích cực
Chí tình, chí tình.
Cảm ơn Bác đã động viên.xin mời Bác lên Hà giang ngắm lũa HHHhiiiii

thanphap

Thành viên mới
Cảm ơn Bác đã động viên.xin mời Bác lên Hà giang ngắm lũa HHHhiiiii
Khi có dịp lên Hà Giang, nhất định e sẽ qua thăm bác và bộ sưu tập lũa của bác.
Hình như ở đó có món trà tuyết cổ thụ nữa phải khong bác nhỉ?

thanphap

Thành viên mới
Sao hôm nay buông súng sớm thế, thấy bạn cũng thích lắm sao ko gắng sưu tầm 1 khúc vậy?
Híc, đang gay cấn thì thằng ku nó quậy nên phải bỏ ngang chừng bác ah.
Để lần sau vậy, có lẽ là duyên chưa tới :confused:

thanphap

Thành viên mới
cảm ơn thanphap.
Câu này phải để e nói với bác mới phải đạo chứ.
Cảm ơn bác rất mhiều về sự nhiệt tình và chân thành của bác dành cho Lũa và cho anh em!
Mong bác luôn giữ được ngọn lửa để anh em cùng vui.