Ổi bonsai 1

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hình chụp này cách đây mấy tháng. Hôm nay em nó mới lú ra...1 trái. Chia sẻ cũng cả nhà luôn

Giờ thì đi ăn..cháo. vì mấy hôm nay bị ốm.
Chúc cả nhà 1 buồi tối vui vẻ:-h

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
em đang bệnh mà nhìn cây này khỏi luôn đó anh trai! nhanh nhanh khỏi bệnh đi em sắp vào đến nơi rồi đó!

ngoc_dung

Moderator
Vườn của em cũng đa dạng chủng loại quá, mà lại toàn cây đẹp nữa chúc mừng em.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
em đang bệnh mà nhìn cây này khỏi luôn đó anh trai! nhanh nhanh khỏi bệnh đi em sắp vào đến nơi rồi đó!
Giờ này mà thằng em vào nữa chắc khiêng xác a đi. Mà kg sao, a điều người mẫu tới uống với e. A ngồi chứng kiến thôi.;))
==================================
Vườn của em cũng đa dạng chủng loại quá, mà lại toàn cây đẹp nữa chúc mừng em.
Em là đồng nát mà a Dũng ui. Đi đâu cũng tha về. Phôi có, lũa có, đủ loại hết a à. Tầng hầm nhà em giờ toàn là lũa với chậu thôi. Em còn nhiều hàng khủng lém:mad:) . Nếu bệnh kéo dài thêm 1 tháng nữa thì e show hết luôn. 8-X
Đây mới là cây 1 ,chắc còn nhiều cây ổi nửa đây.
Cây phôi có tính là 1 cây không ông anh???>:)

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
E tưởng a chỉ có LS đẹp thôi cơ,còn cả tùng và ổi cũng rất đẹp,cảm ơn anh chia sẻ

vuvanduc

Quản lý mới
Hình chụp này cách đây mấy tháng. Hôm nay em nó mới lú ra...1 trái. Chia sẻ cũng cả nhà luôn

Giờ thì đi ăn..cháo. vì mấy hôm nay bị ốm.
Chúc cả nhà 1 buồi tối vui vẻ:-h
Cây này mà nhiều trái chi chít thì quá đã luôn, chúc mừng Tùng nhé,

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
E tưởng a chỉ có LS đẹp thôi cơ,còn cả tùng và ổi cũng rất đẹp,cảm ơn anh chia sẻ
;))Thì cây đẹp mới dám khoe mà. Từ đây đến khuya bắt đầu khỏe cây xấu nè bạn. cảm ơn đã ghé vườn mình chơi nhé.
Cây này mà nhiều trái chi chít thì quá đã luôn, chúc mừng Tùng nhé,
Để hôm nào ra trái nhiều em chụp rồi share với anh và mọi người xem.

HoangCNN

Thành viên
Cây đẹp quá, chúc mừng bạn, kích thước thể nào bạn, cho mình xin giá để tham khảo nhé!

vuvanduc

Quản lý mới
Để hôm nào ra trái nhiều em chụp rồi share với anh và mọi người xem.[/QUOTE]

Ổi này là ổi ta hay ổi tàu lá lớn vậy Tùng, mình cũng có một cây ổi ta đang ra rất nhiều trái, mỗi tội lá to chút, hôm nào quả chín sẽ chụp khoe anh em

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá, chúc mừng bạn, kích thước thể nào bạn, cho mình xin giá để tham khảo nhé!
Cây này cao khoảng 2 gang tay + thêm 2 mắt tay tính từ mặt chậu :mad:). Vì hổng có thước đo. Thân to hơn cổ tay mình 1 tí (mình nặng xem xem 80kg). Cây này để dành sau này trưng bày Linh sam cafe nên hổng giao lưu nghen bạn. Thông cảm nhé
thế anh trai có giống cái khoản say rồi ..cái tay..hay ..làm việc tốt không?>:)
Lâu rồi kg dùng tới chắc rụng luôn rồi thằng em ui8-X
Để hôm nào ra trái nhiều em chụp rồi share với anh và mọi người xem.
Ổi này là ổi ta hay ổi tàu lá lớn vậy Tùng, mình cũng có một cây ổi ta đang ra rất nhiều trái, mỗi tội lá to chút, hôm nào quả chín sẽ chụp khoe anh em[/QUOTE]
Ổi phụng đó a. Để mai e coi lại được bao nhiêu trái rồi.
OK! cây có vài chục trái mang đi triển lãm thì tuyết lắm anh!
:-bd:-bd:-bd