Vài Hình Ảnh AE Ghé Thăm Cà Mau 30/4/2012

"sờ" vào bác Sơn chú ý xem những chỗ bị người đẹp " sờ" vào có nảy mầm nổi ko.hay lại tuột da mất thì phí...

soncm

Thành viên tích cực
Đang làm bị mất điện nên gián đoạn ACE chờ tí nhé
==================================
"sờ" vào bác Sơn chú ý xem những chỗ bị người đẹp " sờ" vào có nảy mầm nổi ko.hay lại tuột da mất thì phí...
Hi không phải vậy đâu chú Tân, Cây của anh chậm ra mầm nhưng được người đẹp "Sờ" đến đâu là "lên" mầm đến đó
đấy chú Tân. 8-}8-}8-}

ditimmatkhau

Quản lý mới
Những hình ảnh về cây và người đều rất đẹp, không khí rất ấm cúng, tình cảm ae Bắc Nam một nhà, chúc AE một chuyến đi chơi thật lý thú :D

soncm

Thành viên tích cực
Sáng nay lúc 7g 30' đoàn sẽ lên đường về Cần Thơ, vùng đất được mệnh danh là "gạo trắng nước trong", " Tây Đô", thủ phủ của miền Tây Nam Bộ
Đúng như lịch trình đã sắp xếp sáng nay 7h30 anh em đã lên xe khởi hành về Cần Thơ.
Khi nào xong cuộc mong 1 bạn nào trong phái đoàn viết lại 1 bài tường thuật với đầy đủ hình ảnh có thứ tự lớp lang cho mọi người thưởng thức.
Có đó chú Xuân khi nào xong cuộc em NDCan hoặc Bác Trần Hùng sẽ làm (ký sự một vòng Miền Tây)
Đây là 2 chai Rượu món quà của BaDy gởi đến AE Cà Mau.

AE nâng ly tạm chia tay hẹn ngày tái ngộ.

Hình ảnh sáng nay lên xe đến điểm tiếp theo dành lại cho AE khi xong cuộc sẽ làm một ký sự sau nhé.
Chúc anh em Thượng Lộ Bình An.
Chúc Đại Gia Đình ngày một gắn kết.

soncm

Thành viên tích cực
Những hình ảnh về cây và người đều rất đẹp, không khí rất ấm cúng, tình cảm ae Bắc Nam một nhà, chúc AE một chuyến đi chơi thật lý thú :D
Đúng đó em, một cảm xúc thật là khó tả.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Đúng như lịch trình đã sắp xếp sáng nay 7h30 anh em đã lên xe khởi hành về Cần Thơ.

Có đó chú Xuân khi nào xong cuộc em NDCan hoặc Bác Trần Hùng sẽ làm (ký sự một vòng Miền Tây)
Đây là 2 chai Rượu món quà của BaDy gởi đến AE Cà Mau.

AE nâng ly tạm chia tay hẹn ngày tái ngộ.

Hình ảnh sáng nay lên xe đến điểm tiếp theo dành lại cho AE khi xong cuộc sẽ làm một ký sự sau nhé.
Chúc anh em Thượng Lộ Bình An.
Chúc Đại Gia Đình ngày một gắn kết.
Mấy chục năm trời rồi chưa được thưởng thức lại món cá lốc nướng trui, giờ đành xem hinh thưởng thức hàm thụ vậy

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
trùi ui nhìn mà ướt cái bàn phím un đại ca oyyyy=P~=P~=P~.Ráng cày 1 time rồi xuống C..u...a M...u...a.. tận hưởng mý món đặc sản..Chim, cò vạt rắn....Uống xong e với đại ca biểu diễn màn chém.... cho mấy a chị kia xem đại ca nhỉ\:D/:emoticon-punch:

ngockien

Super Moderator
kaka,Hương Tú được các anh chăm sóc tận tình thế này chắc lên vài kí quá :D
Hôm Cần nối máy nói chuyện cùng anh em ,tiếc là quá ồn nên không hỏi thăm được nhiều.Hy vọng có dịp sẽ được hội ngộ cùng các bác.

LinhChi4

Thành viên tích cực
NHìn các bác gặp nhau tại Cà Mau mà thấy nhớ miền đất Mũi ghê.Mình đã được đi rong ruổi miền Tây cách đây 2 năm, giờ nhìn lại sao mà xao xuyến .CHỉ tiếc đk kô cho phép.Cảm ơn bác đàn chủ đã chia sẻ.Chúc các ACE sức khỏe, hạnh phúc

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Thấy ACE hội tụ, giao lưu đông vui trong cảnh đẹp, cây đẹp, girl xinh, mồi ngon với rượu tình mà...chẹp... thèm wá. Cảm ơn anh đã chia sẻ.

satruky

Thành viên tích cực
Nhìn thèm quá mà không đi được, chúc anh Sơn cùng toàn thể anh em vui vẻ.