Anh em Sài Gòn gặp mặt anh Vinh(Vincentvo1975)

lydainghia

Thành viên tích cực
Sao mình nghi nghi Anh hoanglong70 và bác muabanbonsai có dính dáng "anh em" quá. Giống nhau từ khuôn mặt, phong cách đến cả nụ cười. anh em thấy sao?

ditimmatkhau

Quản lý mới
Anh Vinh ra Bắc đi, ae cho đi đèn sáng chứ hok mờ như trong Nam đâu, keke :D
Nhìn ae nhậu vui thấy nhớ quá <:p

Xichlosg

Thành viên tích cực
Anh em bị đút ăn ngợp mồi. Cũng may có em gái cây cảnh mời bia cho tiêu :)

Hic,.!:-<:-<:-< Đã cố quên,.! Mà có người cứ khêu gợi lại !:-<:-<:-<

Sao mình nghi nghi Anh hoanglong70 và bác muabanbonsai có dính dáng "anh em" quá. Giống nhau từ khuôn mặt, phong cách đến cả nụ cười. anh em thấy sao?

Chú thích :

Người e - áo sơmi - Muabanbonsai.
Người a - áo pull - Muaban........ !X_XX_XX_X

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Nhìn ACE vui mà...chẹp... Hông bít đèn mờ vậy có AE nào gắp nhầm không ta ?... kaka...

Hoa Linh Sam

Thành viên
Anh Vinh nhìn trẻ & mi-nhon nữa. Không giới thiệu, mình cứ tưởng nhỏ tuổi hơn mình.

Về VN vận chuyển phôi Linh sam hả anh Vinh ơi?

& ở đâu có mbbs, ở đó có.....<:p

vincentvo1975

Thành viên tích cực
toppic đã mấy tháng rồi mà hôm nay mình mới biết . xem lại những tấm ảnh này làm Vinh lại nhớ tới Vn nưả rồi . tuy về không được bao lâu và quá bận biệu công việc nên chỉ có được chúc ít thời gian gặp gỡ được vài anh em thôi nhưng cũng làm cho Vinh rất cảm mến cái tình cuả anh em đã dành cho mình , xin cảm ơn anh em rất nhiều

mà phải công nhận mấy tấm hình mờ thật , vinh nhớ là trong quán hôm đó củng sáng lám mà đâu có tối thui vậy

haohuynhde

Thành viên tích cực
Đền mờ cho nó ấm cúng cũng được anh ạ, hehe. Khi nào có dịp vào SG, các anh đưa em đi quán đèn mờ như vậy nha.